Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่สิงค์โปรมีอะไรที่เกี่ยวกับคอมน่าซื้อมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่สิงค์โปรมีอะไรที่เกี่ยวกับคอมน่าซื้อมั่ง

พอดีพรุ่งนี้จะไปอ่ะคับ กลับวันอาทิตย์ตอนเย็น เค้าไปซื้อกันที่ไหนอ่ะคับเคยไปคราวที่แล้วที่ซิ่มลิ้มสแควร์ก็มีร้านคอมเยอะดี หรือมีที่ไหนอีกแนะนำหน่อยนะจ๊ะ ขอบคุณครับ อิอิอิ

ติดกระเป๋า ไปด้วยจิท่าน

Comment

Originally posted by nos21 View Post
      ติดกระเป๋า ไปด้วยจิท่าน
      นั่งแอร์เอเซียกระเป๋าได้20กิโลเอง เอาไปไม่ได้เด๋วน้ำหนักเกิน กิกิกิ

Comment

แฟนผมพึ่งไปมา รู้สึกว่าของจะแพงกว่านะครับแฟนบอก สิงค์โปร์ดอลลาร์เงินแข็งขึ้นครับไม่เหมาะ u.s.a.ดีกว่าค่าเงินอ่อนลง จะไปวันที่ 2แล้ว

Comment

Originally posted by jewple View Post
          แฟนผมพึ่งไปมา รู้สึกว่าของจะแพงกว่านะครับแฟนบอก สิงค์โปร์ดอลลาร์เงินแข็งขึ้นครับไม่เหมาะ u.s.a.ดีกว่าค่าเงินอ่อนลง จะไปวันที่ 2แล้ว
          ขอบคุณครับ

Comment

เคยไปมาแล้วครับ ของที่ซิมลิมไม่ได้ถูกกว่าเมืองไทยเลย จะมีถูกก็แค่เป็นบางตัวเท่านั้น ดูได้ครับ แต่ถ้าไม่ใช่ของแปลกหรือถูกกว่ามากๆ ซื้อบ้านเราดีกว่า

Comment

ลืมบอกไปเวลาซื้อแล้วให้ดูว่ามีศูนย์ที่เคลมของในเมืองไทยหรือเปล่า เพราะผมเคยต้องส่งของไปเคลมที่ประเทศที่ซื้อมาเลยค่าส่งแพงไม่คุ้มเลย เช็คให้ดีนะครับเดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ

Comment

Originally posted by burmkung View Post
                เคยไปมาแล้วครับ ของที่ซิมลิมไม่ได้ถูกกว่าเมืองไทยเลย จะมีถูกก็แค่เป็นบางตัวเท่านั้น ดูได้ครับ แต่ถ้าไม่ใช่ของแปลกหรือถูกกว่ามากๆ ซื้อบ้านเราดีกว่า
                Originally posted by jewple View Post
                ลืมบอกไปเวลาซื้อแล้วให้ดูว่ามีศูนย์ที่เคลมของในเมืองไทยหรือเปล่า เพราะผมเคยต้องส่งของไปเคลมที่ประเทศที่ซื้อมาเลยค่าส่งแพงไม่คุ้มเลย เช็คให้ดีนะครับเดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ
                ขอบคุณคร้าบบบบบบบ อิอิอิ

Comment

Working...
                X