Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความกรุณา เกี่ยวกับ ASUS A8NSeries ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความกรุณา เกี่ยวกับ ASUS A8NSeries ครับ

คือผมเป็นมือใหม่อะครับ ยังไม่ค่อยคล่องเท่าไร
    ผมอยากได้ power4gear ของโน้ตบุ๊ค รุ่นนี้อะครับ ที่สามารถใช้กับ window xp professional
    ถ้าท่านใด มีอยู่ รบกวนขอหน่อยนะครับ เพราะผมไม่สามารถหาได้ครับ พยายามเซิชหาแล้วครับ

ขอบคุณมา ณ โอกาส นี้ครับ

ปกติมันจะมีมาให้ในแผ่นDriverตอนซื้อเครื่องอ่ะนะครับ แต่ถ้ามันให้มาเป็นVistaคงต้องโหลดเอาจากเวปนี้เลยครับ
    ผมคิดว่าน่าจะเป็นPower4Gearรุ่นเดียวกันนะครับ
    ผมก็อปลิงค์มาจากเวปAsusอ่ะนะครับ A8เหมือนกันแต่รุ่นอื่น คาดว่าน่าจะใช้กันได้ >>จิ้ม<<

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      ปกติมันจะมีมาให้ในแผ่นDriverตอนซื้อเครื่องอ่ะนะครับ แต่ถ้ามันให้มาเป็นVistaคงต้องโหลดเอาจากเวปนี้เลยครับ
      ผมคิดว่าน่าจะเป็นPower4Gearรุ่นเดียวกันนะครับ
      ผมก็อปลิงค์มาจากเวปAsusอ่ะนะครับ A8เหมือนกันแต่รุ่นอื่น คาดว่าน่าจะใช้กันได้ >>จิ้ม<<
      ขอบคุณมากนะครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
        X