Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม T7500 ผม (notebook) เวลาคลิกขวา properties ที่ my computer แล้วมันเป็นแบบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม T7500 ผม (notebook) เวลาคลิกขวา properties ที่ my computer แล้วมันเป็นแบบนี้ครับ

ความเร็วมันไม่คงที่ จากที่จริง 2.2GHz แต่ละครั้งมันขึ้นไม่เหมือนกันเป็นดังนี้

T7500 @2.2GHz 2.19GHz

T7500 @2.2GHz 789MHz

T7500 @2.2GHz 1.18GHz

มันขึ้นไม่เหมือนกันเลย ทำไมมันไม่วิ่ง 2.2 GHz อ่ะครับ

ขอความรู้หน่อย หรือว่าผมทำอะไรพลาดครับ
    ผมไม่รู้จริงๆ

ประหยัดพลังงานไงครับ

Comment

ประหยัดพลังงาน

Comment

หรอครับขอบคุณมาก บางครั้งมันลงไปต่ำจนน่าใจหาย
        แต่ที่ผมสงสัยอีกข้อคือ ทำไมมันไม่ 2.2 บ้างอ่ะครับ ไปหยุดสูงสุดแค่ 2.19

Comment

ตามข้างบน ^^

Comment

Working...
          X