Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS EN8600GT ตัวนี้น่าเล่นไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS EN8600GT ตัวนี้น่าเล่นไหมครับ

ASUS EN8600GT ตัวนี้น่าเล่นไหมครับ

พอดีผมจะเปลี่ยนจาก7300GT มาเล่น8600GT นะครับ พอดีคนมาเสนอขาย ASUS EN8600GT

นะครับ 2900 แพงไปไหม ประกันถึงปี10 มีปัญหาไหมครับรุ่นนี้ ความแรงนี่อยุ่ระดับไหนเทียบกับ

ยี่ห้ออื่นอย่าง Spark XFX อ่าครับ
    Last edited by Trex; 26 Mar 2008, 06:07:06.

อีกอย่างผมเน้น oc ครับ เพราะ ในห้องไม่มีแอร์อีกอย่าง ชอบแบบเดิมๆ เสถียรๆ นะครับ

Comment

Comment

ดันก่อนนอน

Comment

ถ้าเป็นแรมชนิด DDR3 นี้ OK เลยครับ แรงใช้ได้
          ราคามือ2 2900฿ ไม่แพงครับ

Comment

ASUS EN8600GT พัดลมตัวใหญ่ 256MB DDR3 Core540/ Mem1400 ประกัน SYNNEX EXP 201012 อุปกรณ์ครบกล่อง ขาย 3100.-

ตามนี้อ่ะครับ

Comment

ได้เลยครับ พี่แพง ของอัสซุสซะด้วย สงสัยร้อนเงิน เลยปล่อยราคาถูก

แต่อย่าลืมเชครายละเอียดตัวกาดดีๆนะครับ ดูวอยด์ด้วย

Comment

คุ้มครับ 8600gt ผม ดันเป็น ddr2
                ตัวนี้แรงก่าแยะมั้ง
                พูดแล้วก็เสียดายตอนหาไม่มี-*-
                ตอนนี้8600gt เกลื่อนเลย

Comment

อืมแล้วถ้าเทียบกับ Forsa GeForce 8600GT DDR3 256mb ประกัน LifeTime By Asys

ตัวไหนเจ๋งกว่ากันครับ

Comment

ส่วนตัวนะ ถ้าประกันดีก็น่าสนใจ เพราะผมกะใช้กันจนพังไปข้างนึงค่อยซื้อใหม่
                    ดูราคาประกอบด้วยละกัน มันน่าจะแรงพอกัน

Comment

ถ้าคิดจะใช้นานก็ Gigabye อ่ะครับ ได้รับรางวัลมา แล้วก็มันคาปาโซลิดทุกตัวด้วยครับ ซิงค์ Zalman ด้วย มือสองราว 3300 ผมคิดว่าคุ้มมาก

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
                        ถ้าคิดจะใช้นานก็ Gigabye อ่ะครับ ได้รับรางวัลมา แล้วก็มันคาปาโซลิดทุกตัวด้วยครับ ซิงค์ Zalman ด้วย มือสองราว 3300 ผมคิดว่าคุ้มมาก
                        เห็นหลายกระทู้ วิจารณ์ Gigabyeในแง่ลบเยอะนะครับ ไม่ทราบเคยมีปัญหาเปล่าครับ

Comment

Originally posted by Trex View Post
                          เห็นหลายกระทู้ วิจารณ์ Gigabyeในแง่ลบเยอะนะครับ ไม่ทราบเคยมีปัญหาเปล่าครับ
                          อาจจะเป็นเพราะประกันมั้งครับ เหอๆ

Comment

Asus ประกันเป็นไงบ้างครับ

Comment

8600GT ถ้าไม่ไช่ A650 ของสปาก แรงพอกันทุกยี่ห้อล่ะครับ

ราคา 2900 นี่โอเคแล้ว

Comment

Working...
                              X