Announcement

Collapse
No announcement yet.

Compaq C733TUหาaudio driver ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Compaq C733TUหาaudio driver ไม่ได้

ลองหาตามเว็บต่างๆมาหลายต่อหลายเว็บครับ ส่วนใหญ่ก็จะลงlinkให้ไปโหลด sp36090.exe แต่พอมาลงแล้วมันจะกลายเป็น ตัวอื่นที่ไม่ใช่ High definition audio ครับ ไม่รู้จะหาทางแก้ยังไงแล้ว ไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใดใช้รุ่นนี้อยู่บ้างครับ ช่วยลงdriver ให้หน่อยครับ

หรือถ้าdriverตัวนี้(sp36090.exe) ถูกต้องแล้ว ต้องมีทริกในการลงหรือเปล่าครับ? ผมลงUAAก่อนแล้วค่อยมาลงaudio แล้วค่อยลงmodem แล้วลงchip ครับ ผมลงถูกต้องหรือเปล่าครับ? ต้องสลับขั้นตอนอะไรบ้างหรือเปล่า?
Working...
X