Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคตามรายเซนต์ จะต้องปรับเปลี่ยนตรงใหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคตามรายเซนต์ จะต้องปรับเปลี่ยนตรงใหนบ้างครับ

สเปคตามรายเซนต์ จะต้องปรับเปลี่ยนตรงใหนบ้างครับ
    เพื่อนบอกว่า PSU น้อยเกินที่จะ OC
    ขอความคิดเห็นเซียนด้วยครับ

Originally posted by iamkai View Post
    เพื่อนบอกว่า PSU น้อยเกินที่จะ OC
    ขอความคิดเห็นเซียนด้วยครับ

อีกทีซี ทำไมลายเซนต์ยังไม่ขึ้น

Comment

hd 5 + 8800 เพิ่ม psu หน่อยก็ดีนะ กินไฟอย่า่งเยอะ

Comment

PSU ไม่พอแน่ๆครับงานนี้

Comment

Originally posted by [S]and[R]abbit View Post
          hd 5 + 8800 เพิ่ม psu หน่อยก็ดีนะ กินไฟอย่า่งเยอะ
          นี่แหละตัว ต้องสงสัยว่า OC ไม่ได้

Comment

ไม่รอด....

Comment

ไฟไม่พอเห็นๆ

Comment

380w ครับ !!!

เอา 8800 - Q6600 - HDDอีกเยอะ -*-

ไม่ไหวแน่นอนครับ -*-
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ขอบคุณ เซียนทุกท่าน
                  ค้นพบตัวการแล้วครับ
                  เปลี่ยนเป็น Tagan Tg700W
                  พอ..โอเคใหมครับ (ถามต่อ)

Comment

BZ เน้อ.... แหล่มๆ

Comment

เปลี่นเปน8800gts g92ก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
                        เปลี่นเปน8800gts g92ก็ได้ครับ
                        หมดงบแล้วครับท่าน
                        หลังจากไปจบกับที่ Tagan TG700

Comment

งั้น8800gtดีไหมอิอิ

Comment

Working...
                          X