Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ Need for Speed Underground 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ Need for Speed Underground 2

ช่วยทีครับผมเล่น Need for Speed Underground 2 ไม่จบสักทีภาคอื่นๆเล่นจบหมดแล้วเหลือแต่ภาคนี้ครับ มันไม่ยอมเปิดแผ่นที่สุดท้ายให้ครับ
    เล่นมา 3 ปีแล้ว
    Attached Files
    Last edited by KT AUDIO; 26 Mar 2008, 12:30:43.

ถ้าจำไม่ผิดเราต้องไปแข่งในสนามบินถึงจะเปิดแผนที่ได้ ทำใจนิดนึงน่ะครับภาระกิจย่อยมันไม่ได้โชว์บนแผนที่ลองตระเวนหาดูครับ สู้ๆ

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
      ถ้าจำไม่ผิดเราต้องไปแข่งในสนามบินถึงจะเปิดแผนที่ได้ ทำใจนิดนึงน่ะครับภาระกิจย่อยมันไม่ได้โชว์บนแผนที่ลองตระเวนหาดูครับ สู้ๆ
      ผมหากันทั่วแล้ว

Comment

รู้สึกจะต้องปรับแต่งรถให้ได้คะแนนตามที่ภารกิจกำหนดไว้ครับ บางทีคะแนนแต่งรถไม่พอที่จะเอาไปถ่ายนิตยสารรถรึปกซีดี อันนี้ก้เป็นส่วนหนึ่งของภารกิจ คะแนนไม่พอถ่ายรูปก็ไม่เปิดแผนที่ให้ครับ
        เอาเป็นว่าท่านยังไม่ได้แต่งอะไร เอาเต็มสูบเลยครับ
        Last edited by IX; 26 Mar 2008, 12:28:34.

Comment

ใช้ trianner ซ๋ะจะไม่ได้ปวดหมอง

Comment

ไปแข่ง Out Run คับ

Comment

ผมก็เป็นอีกคนทีเล่นไม่จบครับช่วยบอกวิธีเล่นให้ดีหนอยครับ

Comment

ปรับแต่งรถให้ได้ดาวตามกำหนดครับ

แล้วไปถ่ายแมกกาซีน แล้วมันจะมี URL ขึ้นมาให้แข่งแล้วก็เปลี่ยนด่านครับ

ถ้าตังไม่พอก้ใช้สูตรไปเลยครับ

แต่งมั่วๆไปเลยเอาให้ดาวเยอะก็พอครับ

Comment

Originally posted by IX View Post
                  รู้สึกจะต้องปรับแต่งรถให้ได้คะแนนตามที่ภารกิจกำหนดไว้ครับ บางทีคะแนนแต่งรถไม่พอที่จะเอาไปถ่ายนิตยสารรถรึปกซีดี อันนี้ก้เป็นส่วนหนึ่งของภารกิจ คะแนนไม่พอถ่ายรูปก็ไม่เปิดแผนที่ให้ครับ
                  เอาเป็นว่าท่านยังไม่ได้แต่งอะไร เอาเต็มสูบเลยครับ
                  ว่าแต่รถต้องได้กี่ดาวอะตอนนี่ของผม5+เอง

Comment

เล่นมา 3 ปี - - "

ปล.กำลืมดู ปี ขุดมาไมนิ -.-

Comment

จำได้แต่ว่าเกมนี้ผมจบแบบไม่รู้ตัว

Comment

กร๊ากกกก ผมเหมือน จขกท เลยครับ

ต้องไปเอาดาวให้ครบ ตูวิ่งหาเเทบตาย งง ทำไมไม่เปิด 55

Comment

แล้วท่านแข่งรถSUVยังล่ะ
                          ถ้าผมจำไม่ผิดมันมีแข่งรถสองประเภทนะ

Comment

อัดดาวรถให้สุดแล้วจะมีให้ถ่ายรูปแล้วก็ไปถ่ายซะ

เดี๋ยวเมืองก็เปิดหะ

Comment

อยากได้โปร 2 จอ ยกเว่น Sandbox คับเพราะมีไวรัส

ผม อยากได้โปร 2 จอ + ไปใช่กับ mu thaiq อะคับ แต่ไม่ เอา Sandbox นะผมโดนมาแล้ว จัวนี่มันแอ็คของบ้าง กินวินโด้บ้าง ตั่งแต่นั้นก็ไม่สนใจมันละ อย่าได้เอามะเสนอผมนะถ้าเป็น Sandbox เนี่ย ผมขอ ตัวอื่นๆแทน

Comment

Working...
                              X