Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ xfx8800GT บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ xfx8800GT บ้างครับ

เพิ่งสั่งซื้อมาอยากทราบว่ามันร้อนขนาดไหนครับ ตอนแรกกะเอา gigabyte แต่มาอ่านในบอร์ดนี่เจอหลายคนมีปัญหากับตัวนี้เลย เปลี่ยนใจมาเอาตัวxfxแทนครับ xfx ตัวะรรมดานะครับ

ยังไงใครมีใช้อยู่ช่วยมาตอบหน่อยนะครับ

เงียบกริบ

Comment

ของผมใส่Accelero S1+Turbo module ในRiva TunerประมาณIdle 42(ไม่แอร์) Full load 50-53

Comment

ผมก็กำลังตัดสินใจอยุ่ครับ งั้นผมตัด gigabyte ไปแล้วกันเจ้านึง

Comment

ตอนแรกผมก็จะซื้อGigabyte คับ แต่ได้ตัวนี้มาแทน แพงกว่านิดเดียว ใช้มา3วันเองคับ
          เล่นเกมผมว่าก็ร้อนเหมือนกันนะแต่ไม่เกิน75C

Comment

ขอบคุณครับ แล้วมีอาการแฮงค์บ้างมั้ยครับ ..

Comment

เท่าที่ใช้ยังไม่แฮงค์เลยนะ เมื่อคืนเล่นเกมติดกัน3ชม. อุณหภูมิสูงหน่อยแต่ก็ยังปรกติดี ยังไม่งอแงคับ
              ถามจากช่างตอนไปประกอบเค้าบอกรุ่นนี้แรงดี แล้วก็คุณภาพดีมากๆตัวนึงแนะนำให้ใช้คับ ^_^

Comment

GIGABYTE มันมีปัญหาไงคับ ดีออก อุนหภูมิสูงสุด ตอนเล่นไครซิสไม่ถึง70เลย
                เคสปิดไม่มีแอร์ ตอนไม่ทำไรอยู่ 47-48
                (แต่XFXผมก็อยากได้นะ)
                Attached Files

Comment

ผมก็พึ่งซื้อ กิกาไบ้ มา ไม่เหงมันจะเปงอาไยเลยงับ

Comment

อยากให้ร้อนเกิน 97 องศาก็พอครับ ไม่งั้นเครื่องค้าง

Comment

ผมก็พึ่งซื้อของ gigabyte มาสองตัว เล่นCrysisจบ ไมมีอาการแฮงค์เลยอาะครับ
                      มันมีปัยหาอะไรหรอครับได้รู้ทัน ฟหุหุ

Comment

ผมก็อ่านเอาจากกระทู้ในนี้แหละครับผม ตอนแรกอยากได้ตัวนี้แหละ แต่พออ่านเจอแล้วกลัวๆนะครับ อยู่ ตจว จะเคลมไรที่ก็ยากอะครับ

Comment

Working...
                        X