Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขา drift ทั้งหลายนี้คือกระทู้สำหรับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขา drift ทั้งหลายนี้คือกระทู้สำหรับท่าน

ท่านคิดว่า รถคันใหนเหมาะ แก่การ dift มากที่สุด ของเกม need for speed ทุกภาค
    แล้วมาร่วมกัน โพส รูป ฉากดริฟ คะแนนดริฟ ที่ท่านคิดว่า ภาพนี้แหละ "โดน"
    มา แบ่งปันฉาก ดริฟสวยๆ กันเลยครับ
    ส่วนผม ก็จะนั้งเล่นอยุ่ อีกสักพัก แล้วจะเอาภาพมาให้ดูนะครับ

จองพื้นที่

Comment

ีนี้ครับ รถ ผม
      Attached Files

Comment

นี้ครับ เทคนิคการ drift
        Attached Files

Comment

รีบๆ เอามาลงนะครับ ผมรอดูอยุ ถ้าท่านใหนเอามาลงแล้ว เดี่ยวผมเอามาลงมั้ง

Comment

ตั้งกระทู้ช้าไปครับผมลบเกมส์ทิ้งแล้ว T-T

Comment

ที่ผมเล่นมา NFS ภาคเดียวเล่นง่ายที่สุด คือ NFS UNDERGROU2 นี้แหล่ะ

Comment

ผมเล่นแต่ Rx7 อะ ทุกภาคเลย เวลา drift ^^"

Comment

จองก่อน

NFS Prostreet ใช้ Rx-8 ครับ

Cabon ใช้ Mustang GT500 ครับ

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
                    ผมเล่นแต่ Rx7 อะ ทุกภาคเลย เวลา drift ^^"
                    ผมก็ใช้ RX7 เหมือนกันครับ ดริฟดีมากๆ ขนาดหนังเรื่อง TOKYO DRIFT คันสีส้มยังต้องมี RX7 เลย

Comment

เออใช่ ถามหน่อยครับ
                      ใน Tokyo Drift คีนสีส้มที่เพื่อนพระเอกขับหน่ะครับ ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร
                      ที่ตอนกลางๆเรื่อง ขับไปชนประสานงากับรถ เบนซ์ S คลาส หน่ะครับ-*-
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                        ใน Tokyo Drift คีนสีส้มที่เพื่อนพระเอกขับหน่ะครับ ยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร
                        ที่ตอนกลางๆเรื่อง ขับไปชนประสานงากับรถ เบนซ์ S คลาส หน่ะครับ-*-
                        RX 7 MOD (FD3S)

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                          เป้น รถรุ่น MAZDA RX 7 แปลง บอดี้ทั้งคันครับ ถ้าไม่สังเกตุควจะดูไม่ออกเลยล่ะ555+

Comment

ครับ ตอนแรกก็งง เหมือนกันแต่ไปค้นมาแล้ว rx7 ครับ
                            ์NFS Underground2 ผมว่ารถที่มันขันเคลื่อน 4 ล้อจะดริฟ ได้สวยมากๆ เลยล่ะครับ
                            อย่างพวก 3000 gt/nissan skyline/evo อะไรพวกนี้อ่ะครับ
                            ผมเล่นโหมด เปลี่ยนเกียร์ เองรถพวกนี้ดริฟสวยมากครับ

Comment

ท่านทั้งหลาย ช่วยๆกันเอามาลงด้วยนะครับ
                              คือว่าผมอยากเห็น ขั้นเ๋ซียน drift

Comment

Working...
                              X