Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านใดใช้มือฝรั่งเปิด UPS บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้เท้าเหมือนกัน ขี้เกียจก้มไปใช้มือกด ใช้เท้ากดนะคับ ไม่ได้กระทืบ มันไม่พังหรอกครับ

Comment

คอมมีไว้ใช้ครับ อิอิ

ต้องใช้ให้คุ้ม

ซื้อมาแล้วจะใช้วิธีไหนก็ได้ที่ให้เราสะดวกและสบายที่สุด

Comment

ผมไม่สนครับ มันด่าเราไม่ได้ ถ้ามันพูดได้ผมก็คงไม่ทำ
        เราเสียเงินซื้อมันมา ใช้ให้คุ้มครับ ของพวกนี้มันไม่มีชีวิตจิตใจหรอก
        อย่าไปคิดมากครับ ห่วงใยคนที่เรารักดีกว่า อิอิ

Comment

Originally posted by Big View Post
          ระวังไฟดูดนะท่าน นอนๆอยู่อาจสะดุ้งสุดตัวได้ เผลอไปโดนชิ้นส่วนที่เป็นโลหะแบบไม่รู้ตัว 55555+
          ต่อสายดินแล้วครับ ถึงรั่วมาจริง ๆ ก็ไม่ช็อคหรอก ผมอยู่บนเก้าอี้อ่า ไม่ได้แตะพื้น หรือสะดุ้งขึ้นมาจริง ๆ ผมว่าคอมผมจะกระเด็นซะมากกว่า

Comment

ผมสิไปใช้คอมพี่ ที่เดียว แล้วเค้ามาใช้ต่อ วันต่อมา พี่เค้าบอกว่าตุ่มขาวๆขึ้นนิ้วมือ 55+

มือผมสกปรก

Comment

แล้วแต่อารมณ์ครับ รีบๆ ก็ตรีน ไม่รีบ ก็มือ

Comment

แล้วแต่อะคับ ถ้าดุหนังอยู่แล้วกำลังพิงเบาะสบายๆอยู่ ก็ตรีนอย่างเดียวละคับ ขี้เกียดลุกอิอิ

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                  แล้วแต่อารมณ์ครับ รีบๆ ก็ตรีน ไม่รีบ ก็มือ
                  อ่า เห็นด้วย

Comment

ตอนนี้ที่ผมใช้พิมพ์อยู่นี่ก็ไม่ใช่มือ

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                      ตอนนี้ที่ผมใช้พิมพ์อยู่นี่ก็ไม่ใช่มือ
                      โห นับถือๆ ท่านเซียน

Comment

ผมก็ไม่ใช่มือ แต่ผมใช้เมีย คืออยู่บ้านผมใหญ่สุดนะครับแต่ว่าล้างมือทุกครั้งก่อนเล่นนี่สุดๆครับท่าน นับถือ ว่าแล้วขอไปล้างมือก่อนนะ
                        ล้อเล่นครับ ดีแล้วครับรู้จักคุณค่าของสิ่งที่เรามีอยู่ แต่ต้องรักตลอดนะไม่ใช่รักแต่ตอนที่ได้มาใหม่ๆ

Comment

ถ้าteenมันพูดได้มันคงบ่นน้อยใจท่านนะครับ

Comment

เป็น ตอนได้ของใหม่ๆๆๆ 5 5 5

Comment

จริงจังดีแท้ ..

Comment

พอดีไม่มี UPS อะครับ ให้คำตอบไม่ได้
                                แต่อุปกรณ์ทุกชิ้นก็รักมันอะครับ
                                ไม่มีมันก็ไม่กินอะครับ
                                เลยตอบแทนมันทุกเดือนอะครับ
                                เดี๋ยวซื้อนู้นนี่มาอัพบ้าง
                                ซื้อไปซื้อมาไม่มีกินซะงั้น

Comment

Working...
                                X