Announcement

Collapse
No announcement yet.

ACE COMBAT มีในคอมป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ACE COMBAT มีในคอมป่าวครับ

คือผมเคยเล่นACE COMBAT ในเครื่องPS 1-2 อะครับที่เป็นเกมเครื่องบินรบ อะ

ทีนี้ผมจะมาหาเล่นในคอม มะเจอเลยอะครับเลยมะรู้ว่ามีรึป่าว

ผมลองเอาเกมอื่นมาเล่นมันก้อเป็นแบบ simulatorอะครับ

คือเปนเกมขับเครื่องบินรบอะครับเล่นแล้วงง

คัยพอรุมั้งครับว่าเกมACE COMBAT เขามีแบบคอมรึป่าวอ่าครับ

อืม ผมก็ชอบนะครับเกมส์นี้เล่นมาทุกภาคเลยแต่ภาค 6 มันดันไปอยู่บน Xbox น่ะดิไม่อยากซื้อด้วยแล้วก็ไม่เคยเห็น เกมส์เครื่องบินไหนที่สนุกแบบนี้เลย แต่ที่แน่ๆไม่มีบน PC แน่นอน (ผมว่าผมไม่น่าพลาดนะ)

Comment

ไม่มีครับ มีแล้วอย่าลืมบอกผมล่ะโคตรชอบเลย
      เกมเครื่องบินบ้าอะไรมีให้บินมุดท่อยิงกันเกือบทุกภาค โหดสะใจมาก

Comment

ไม่มีของpcนะ เกมนี้เยี่ยมมากเลยครับ เครื่องบินก็สวย

Comment

ไม่มีครับแต่ผม ครั่ง เกมนี้นะชอบๆๆๆๆๆๆเบื่อดันทำให้ คอนโซ เล่นอยางเดียว
          ถ้า ซื้อ PS2-PS3 มาก็เล่นเป็นอยู่ 2 เกม Ace Combat กับ Final Fantasy
          ไปยืมเพื่อนเล่นดีกว่า
          ไม่ไม่ทำลงคอมมั่ง ฟะ อิอิ

Comment

อย่างงี้ปมก้ออดเล่นเลยอ่าจิ

มะก่อนมีps1 อยู่ มี เกมace combat ภาคแรกๆเลยอะครับ

นั่งเล่นหนุกมากมาย

แต่ตอนนี้หม้อแปลง กะหัวอ่านPS1 ลาโลกไปแล้วครับ

อดเล่นเลย

เง่อๆๆ

Comment

ถ้ามีแผ่นแล้วแผ่นยังใช้ได้ลองหาEmu PS1มาเล่นบนคอมพ์ไหมครับ

Comment

Originally posted by pipeja View Post
                อย่างงี้ปมก้ออดเล่นเลยอ่าจิ

มะก่อนมีps1 อยู่ มี เกมace combat ภาคแรกๆเลยอะครับ

นั่งเล่นหนุกมากมาย

แต่ตอนนี้หม้อแปลง กะหัวอ่านPS1 ลาโลกไปแล้วครับ

อดเล่นเลย

เง่อๆๆ
                ผมว่า จขกท ไปหาซื้อ ps2 มาเล่นดีกว่าราคาถูกมากแล้วแถมได้เล่น ACE ต่อจาก PS1 อีกรู้สึกจะเป็นภาค 3-5 ถ้าจำไม่ผิด

Comment

Originally posted by dvung View Post
                  ผมว่า จขกท ไปหาซื้อ ps2 มาเล่นดีกว่าราคาถูกมากแล้วแถมได้เล่น ACE ต่อจาก PS1 อีกรู้สึกจะเป็นภาค 3-5 ถ้าจำไม่ผิด
                  ภาค 3 PS1 ครับ

Comment

เกมส์นี้เล่นเกือบทุกภาคเหมือนกันครับ ps1,ps2,psp ส่วน ps3 ยังไม่มีเงินซื้อเครื่อง(แล้วออกยังหว่าเกมส์อ่ะ) เสียดายที่ไม่ทำลงคอมอ่ะ

Comment

Originally posted by icepattaya View Post
                      เกมส์นี้เล่นเกือบทุกภาคเหมือนกันครับ ps1,ps2,psp ส่วน ps3 ยังไม่มีเงินซื้อเครื่อง(แล้วออกยังหว่าเกมส์อ่ะ) เสียดายที่ไม่ทำลงคอมอ่ะ
                      รู้สึกว่าจะทำภาค 6 ลง XBox อย่าเดียวนะครับ

Comment

จำได้ว่า ภาค 3 เท่มากมาย interface เอย cutscene(ที่ฉบับภาษาอังกฤษตัดออกจนเหี้ ยน)เอย

Comment

อิอิผมชอบมากๆ ภาค 3 ตัวที่เป็น 2แผ่นนะPS1 ภาค ยุ่นนุกมากมาย ^^
                          พอเจอภาคอังกิดไปเซ็งเลยได้เล่นเนื้องเรื่องไม่ครบ

Comment

เอาแบบใกล้เคียงหน่อยก็ Blazing Angelsภาค1และ2 เล่นง่ายๆแบบอาเขต อีกเกมนึงคล้ายๆACE COMBAT คือ Rebel Raiders: Operation Nighthawk ลองหามาเล่นครับ

Comment

Working...
                            X