Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT ยี่ห้อไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT ยี่ห้อไหนดี

8600GT ยี่ห้อไหนดี ตอนนี้กำลังตัดสินใจซื้ออยุ่ครับ มีให้เลือกหลายตัวมาก อยากให้ช่วยเลือกให้หน่อยครับ ทั้งหมด 128bit 256DDR3 ครับ

1.XFX
    2.ASUS
    3.Spark
    4.Forsa
    5.Gigabyte
    6.Galaxy
    7.WINFAST
    8.Inno
    9.MSI

เอาแบบไฟธงไปเลย รุ่นไหนยอดนิยมครับ แล้วอีกอย่าง ขายคล่องด้วยครับ เพื่อเปลี่ยน
    Last edited by Trex; 26 Mar 2008, 15:56:10.

ผมชอบ WINFAST

Comment

พี่ปาร์คครับ ถูก ดี ประกัน2ปี- -"
      แต่ว่าเวลาเคลมประทับใจมากๆๆ
      เอา2600XT ไปเคลม(ใช้มาปีกว่าละ) ได้8500GT มาใช้ไปพลางๆก่อน แถมเคลมให้ไวมากๆ
      ตอนรอเอาน้ำมาให้กินด้วย บริการจับใจครับ ไม่เรื่องมาก กะว่าจะไปถอย 8800GT Zero มาแทน
      สวยมากๆ ตัวเก่ามีคนเตรียมเช้งไปแล้ว ฮ่าๆๆ

Comment

XFX อยู่แร้น

Comment

xfxน่าจาแหล่ม แต่ก้อแพงกว่าตัวอื่นอะ

Comment

ASUS ดีไหมครับ

Comment

Originally posted by Trex View Post
              ASUS ดีไหมครับ
              ASUS XFX Winfast งานดี แต่ก็ราคาแพง ประกัน 3 ปี แต่ Winfast 2 ปี
              GALAXY ทางสายกลาง ราคาก็กลางๆ ประกัน 3 ปี
              พี่ปาร์ค งานพอใช้ ราคาประหยัด แต่ก็แรงเหมือนๆกัน ประกัน2 ปี

จากที่ฟังๆมาแล้ว + กับใช้เองสรุปได้ประมาณนี้
              ส่วนตัวไม่ค่อยประทับใจกับ WINFAST เท่าไหร่มีความทรงจำมะค่อยดี
              Last edited by BankSang; 27 Mar 2008, 09:33:54.

Comment

XFX อีกเสียง

Comment

XFX ครับ^^

Comment

ชอบของ Ichill ครับ

Comment

ไม่มีใึครพูดถึง Gigabyte มั่งเบนหรอออ???

Comment

ไม่นับเรื่องงบประมาณ ก็ต้อง XFX ง่ะมั้ง....

Comment

Galaxy ครับ ไม่ต้องต่อไฟเพิ่มด้วย

Comment

ASUS คับ ผมชอบ asus

Comment

Originally posted by Aznareus View Post
                              ไม่มีใึครพูดถึง Gigabyte มั่งเบนหรอออ???
                              เห้นเค้าว่าประกันไม่ดีอ่ะครับ

Comment

Working...
                              X