Announcement

Collapse
No announcement yet.

smc7904WBRA ตอนset ISP ทำไมมันไม่มี TOT ขึ้นมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• smc7904WBRA ตอนset ISP ทำไมมันไม่มี TOT ขึ้นมาครับ

แต่ก่อนที่ผมใช้มันยังมีให้เลือกเลยครับ พอเอาไปเคลมของปรากฏว่าไม่มีให้เลือกแล้ว เป็นเพราะอะไรครับผม ตามรูปนี้นะคับ แล้วอีกอย่าง TOT ของผม 1.5mb ทางพนักงานบอกมาเอง แต่วิ่งจริงๆ อยู่ราวหลักร้อย k เองครับผมsetไรผิดมั้ยครับ ตามรูปเลยครับ ปกติผมเห็นที่เขาสอนsetกันตามเวบยังมีให้เลือกเลยครับ
    Attached Files

ช่วยซักหน่อยนะครับ

Comment

เนต1.5 วิ่ง150kb/s ก้อโอเคแล้วครับ สำหรับโหลดนะ

Comment

คือถ้าดาวโหลดพวกไฟล์จริงๆมันวิ่งแค่ 20 กว่าๆครับไม่เกินนี้ครับ แต่ที่ผมบอกว่ามันวิ่งหลักร้อยนั้นผมไปดูที่ up/down steam ในrouterนะครับผม

Comment

เวอร์ชั่น ของ เฟริ์มแวร์ อาจเปลี่ยนไป อย่าคิดมากจุดนี้

อีกอย่างสินค้ามันอินเตอร์นะครับ ไม่ได้ผลิตมาใช้เฉพาะประเทศเรา ประเทศเดียว

ผมใส่เน็ตทรู ก้อไม่มีให้เลือก แต่ก้อเลือกที่ other

ส่วนเน็ต 1.5 วิ่งราวๆ 150k อย่างพี่เค้าบอกครับ

Comment

150kbps กับ 150 kB ต่างกันมั้ยครับ

Comment

ต่าง

Comment

Working...
              X