Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้เบอร์ร้านอะไหล่ ที่บ้านหม้อ บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้เบอร์ร้านอะไหล่ ที่บ้านหม้อ บ้างครับ

คือจอผมเสีย และ มี ic ตัวนึงเสีย

หาเปลี่ยนแถวต่างจังหวัดแล้วไม่มี

คิดว่าบ้านหม้อน่าจะมี

ใครรู้เบอร์ หรือ วิธีติดตอ ช่วยบอกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ปล.จอ samsung 793df

Originally posted by จอเสีย View Post
    คือจอผมเสีย และ มี ic ตัวนึงเสีย

หาเปลี่ยนแถวต่างจังหวัดแล้วไม่มี

คิดว่าบ้านหม้อน่าจะมี

ใครรู้เบอร์ หรือ วิธีติดตอ ช่วยบอกด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ปล.จอ samsung 793df
    ลองดูที่เวปนี้นะครับ บ.อิเล็ทรอนิกซอสน์ www.es.co.th แล้วลองดูของในนั้นนะครับมีเบอร์ติดต่อไนนั้นนะคับน่าจะถูกกว่าหลายร้านนะเพราะเขาขายส่ง
    ด้วยนะ
    ลองถามผมได้นะ arnet_ltd@hotmail.com

Comment

Working...
    X