Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแอบโชว์รูปเคสบ้านๆ ที่เคยใช้ครับ ^ ^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแอบโชว์รูปเคสบ้านๆ ที่เคยใช้ครับ ^ ^

เป็นรูปเคสต่างๆ ที่ผมเคยใช้ครับ บางตัวยังอยู่ บางตัวขายไปแว้วว

เอามาบางส่วนครับ จริงๆมีมากกว่านี้ เพราะชอบเปลี่ยนเคสบ่อยครับ บางเคสที่ใช้ก็ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้ครับ (ยังไม่เคยใช้เคสเทพๆเลย มีเเต่เคสบ้านๆ)

ภาพไม่ค่อยชัดนะครับเพราะถ่ายด้วยมือถือ พี่ๆน้องๆติชมกันได้ตามสบายครับ
    Last edited by malosamoae; 18 Aug 2008, 21:15:39.

เคสของอะไรครับตัวบนอะครับ

สวยดีครับ ราคาเท่าไหร่เอ่ย

Comment

ว้าว....

Comment

เคสตัวบนเป็น Coolermaster CM690 ครับ ใช้อยู่เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by benjawanit View Post
          เคสตัวบนเป็น Coolermaster CM690 ครับ ใช้อยู่เหมือนกันครับ
          ถูกต้องคร้าบบบ

Comment

แบ่งๆกันใช่บ้างก็ได้ครับ..555

Comment

รูปบนอุ่ะครับพัดลมตัวล่างมันเป่ารัยอะครับ
              .....ถามอย่างผู้ไม่รู้.........

Comment

Originally posted by gointer View Post
                รูปบนอุ่ะครับพัดลมตัวล่างมันเป่ารัยอะครับ
                .....ถามอย่างผู้ไม่รู้.........
                ดูดอากาศจากข้างล่างเป่าขึ้นข้างบนครับ

Comment

สวยดีครับท่าน

Comment

เด๋วเอามาโชบ้างดีก่า ใช้เหมือนกัน2ตัวอิอิ 690 และตัวเล็ก

Comment

สวยดีคับ

Comment

หงะ ขนาดว่าบ้านๆนะ

Comment

Working...
                        X