Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจอสปายแวร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจอสปายแวร์

คือเมื่อเช้าเข้าเน็ทเวปนึงอะครับ.............ทีนี้พอจะเปิดเข้ามันให้ดาวน์โหลดโปรแกรมป้องกันสปายแวร์
    และโปรแกรมป้องกันข้อมูลตัวเราอะไรมะรู้..........ผมก็เผลอดาวน์โหลดมา.....................
    ครามนี้หละครับท่านผู้ชมซวยแล้วทุกๆประมาณ2นาทีมันจะแสดงเครื่องหมาย!!ที่ส่วนแสดงการเตือน(มุมล่างขวา)
    พอเราคลิกมันก็จะแจ้งว่ามีสปายแวร์หรือไวรัส........บางทีอยู่ดีหน้าเว็ปขายโปรแกรมป้องกันสปายแวร์ก็โผล่ขึ้นมาเฉยเลย(บ่อยมาก)
    หนักเข้ามีเว็ปโป๊มาแล้วบอกว่าถ้าไม่อยากมีปัญหาครอบครัวก็ต้องซื้อโปรแกรมมันเฮ้อผมถอนการติดตั้งโปรแกรมของพวกมันหมดแล้วนะครับแต่มันก็ยังรังครวญ.
    ผมอยู่ดีผมต้องทำอย่างไรครับหรือผมติดไวรัสเข้าให้แล้ว......ขอวิธีปราบมันหน่อยครับหรือผมต้องซื้อโปรแกรมของมัน
    ให้มันรู้แล้วรู้รอดไป.(ขอโทษนะครับที่ระบายยาวไปหน่อย)
Working...
X