Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ติดเคสตัวไหนคุณภาพดีบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ติดเคสตัวไหนคุณภาพดีบ้างครับ

เคยใช้ของ จิวิว ตัวพันสอง ไม่ได้เรื่องเลย

พอดีจะซื้อเคสใหม่

ยี่ห้อไหนรุ่นไหน ดีๆบ้างครับ

ใช้งานทั่วไป งบพันห้า

ดีๆ ก็ Delux,Tsunami,Enlight ประมาณนี้ครับ

Comment

Delux MG432 สิครับ 14xx บาท ได้ PSU Delux 450W แจ่มเลย

Comment

ติดเคส ต้องยกให้ Delux เค้าหล่ะครับ

Comment

ผมใช้ จีวิวมาก้หลายตัวไม่มีปัญหา แต่ไอ้ที่พังก็มีครับ เหมือน DELUX ซื้อก็หลาย ดีส่วนมาก แต่ พังก็มีครับ

งบ 1500

ผมจะซื้อ CASE 500
          PSU REALSONIC 350FULL ผมใช้อยู่นิ่งมากๆ

Comment

ผมจะซื้อ CASE 500
            เคสถูกๆ มันไม่ค่อยสวยอ่ะครับ

อยากได้เคสดูดี PSU พอใช้ได้

Comment

อันนี้ผมก้ช่วยไม่ได้

Comment

สำหรับผม ซื้อ Case Asus Vento A9 มาน่ะครับ เคสก็สวย ได้ PSU ติดมาดีมากๆ หนักๆๆ แล้ววัตต์สูงด้วยครับ 420W แต่คงเป็นวัตต์เต็มหน่อยน่ะครับ เพราะมี +12V ตั้ง 28A น่ะ

ปล. ตอนซื้อเคส ราคา 1750 เชียว เด๋วนี้คงประมาณ 1600 มั้ง

Comment

Delux แจ่มครับ ใช้อยู่ คล็อกแบบไม่กลัวพัง

(เพราะถ้าพัีงจะได้ซื้อใหม่ แต่มันดันไม่พังอ่ะ 555+)

Comment

enhunce 500วัตร์80+ เลย ประมาณ 3000 ของเขาดีนะ

Comment

Working...
                    X