Announcement

Collapse
No announcement yet.

game นี้ ออก PC วันไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• game นี้ ออก PC วันไหนครับ

พอดีโหลด demo ของ PC มาเล่นคอมโบมันดี

รู้สึกว่าเห็นแวปๆในTM ไม่รู้จะใช่หรือป่าว ถ้าผิดพลาดขออภัย

Comment

ออกเมื่อวันที่ 25 ที่ผ่านมาแล้วครับ

isohunt,mininova น่าจะมีแล้วนะครับ

http://www.gamespot.com/pc/action/mu...result;title;0
      Last edited by eXzato; 27 Mar 2008, 01:20:12.

Comment

เรป2ท่านเห็นไม่ผิดหรอกครับ มีคนมาปล่อยในTMแล้ว แต่ไม่รุว่าออกจริงๆเมื่อไร

Comment

อ้าวละโว้ยได้ออกโรงแล้วงานนี้

Comment

ตามเวปบิทในไทยทั่วไปมาทุกเวปแล้วมั่งครับเนี่ยเท่าที่เห็น

ขออภัยนะครับ ขอวิจาน เกมนี้นิดนึง เท่าที่เคยลองเล่นภาคเก่าๆมา

มันไม่มีอะไรเลยนอกจากศัตรูเดินมาให้ฟันเล่นๆ

ลองปรับให้ยากสุดแล้ว AI ไม่ได้ฉลาดขึ้นเลย แค่ถึกขึ้นแบบโคตรๆให้กดฟันให้เมื่อยมือเล่น

แต่ผมก็ยังเล่นนะ สะใจดี

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
              ตามเวปบิทในไทยทั่วไปมาทุกเวปแล้วมั่งครับเนี่ยเท่าที่เห็น

ขออภัยนะครับ ขอวิจาน เกมนี้นิดนึง เท่าที่เคยลองเล่นภาคเก่าๆมา

มันไม่มีอะไรเลยนอกจากศัตรูเดินมาให้ฟันเล่นๆ

ลองปรับให้ยากสุดแล้ว AI ไม่ได้ฉลาดขึ้นเลย แค่ถึกขึ้นแบบโคตรๆให้กดฟันให้เมื่อยมือเล่น

แต่ผมก็ยังเล่นนะ สะใจดี
              ผมไม่สน AI ง่เน้นฟันเอามันลูกเดียว

Comment

ของแท้ไม่รู้ออกยัง แต่ของโหลดอีก 50 นาทีจะเสร็จแระ.........อิอิ

Comment

เอามาแบ่งกันบ้างนะครับ

Comment

กราฟฟิคดีขึ้นกว่า PS2 จึ๋งนึง....เกมเป็นภาษาอังกฤษครับ

Comment

ได้แว้วกำลังโหลดรอ DMC 4 ออกเดือนหน้า
                      Last edited by Khow; 28 Mar 2008, 04:17:51.

Comment

Working...
                      X