Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมเคลมแบบนี้ผมขาดทุนหรือเปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเคลมแบบนี้ผมขาดทุนหรือเปล่าคับ

วันนี้เอาบอด striker extream ไปเครมมาแต่ไม่มีของเค้าให้รอ3วันผมบอกรอไม่ได้เค้าเลยไปปรึกษาหัวหน้า ผมเลยขอเปลี่ยนรุ่นเป็น p5e หัวหน้าเค้าก้ใจดีให้เปลี่ยนตามที่ผมต้องการ ได้ของใหม่แกะกล่องซิงๆเลยไม่ใช่ของวนซ่อมอะ แบบนี้ผมขาดทุนไหมอะคับแต่ประกันก็เหลือ เท่ากับบอดเก่า 1ปี10เดือน ประกันของ dcom
    Last edited by lahunza; 27 Mar 2008, 16:19:16.

เอาน่า เอามาแล้วก็ใช้ได้เท่ากันครับ

Comment

ผมจะเอา อย่างไม่รีรอ

Nforce ร้อน เอ๋อ ไม่น่าใช้

Comment

ผมก็เพิ่งเคลม striker II formula มาเหมือนกันครับ แต่ผมหนักกว่าเจ้าของกระทู้คือ เคลมที เค้าบอก
        ประมาณ อาทิตย์นึงครับ สรุปว่าตระกูล striker มันดีจริงมั๊ยเนี่ย เห็นเคลมกานเยอะจัง เฮ่ออออ oc ก็ยากอีก
        บ่นๆๆๆๆๆ

Comment

StrikerII หรือ ตัวเก่าครับ ถ้าเป็นตัวเก่าผมว่าไม่ขาดทุนนะเพราะราคาเจ้า P5E นี่ก็ 8000 กว่านะเอา striker ตัวเก่าคุณไปขายยังไม่ได้ราคานี้เลยมั้ง
          อีกอย่าง chipset รุ่นใหม่กว่าด้วยครับ

Comment

อย่างนี้ก็อด sli อ่ะดิ

คิดหนักเหมือนกัน

Comment

อิอิ ผมกะจะทำcf แทน sli แทนอยู่แล้วอะคับแฮะๆ แต่ x38มันก็ร้อนเหมือนกานนะเนี่ย

Comment

คุ้มครับได้ X38 มาเลย

Comment

ไม่รู้มันจะมี Bug หรือป่าวนิกับ X38

Comment

Working...
                  X