Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ Asus มันแย่เหรอครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ Asus มันแย่เหรอครับ?

การ์ดจอ Asus มันแย่มากเหรอครับ ยี่ห้อนี้ไม่มีใครแนะนำเลย
    พอดีจะไปซื้อร้านที่ซื้อประจำ เค้าบริการดี+เคลมของไฮสปีด เลยไม่อยากเปลี่ยนร้าน
    แต่ร้านเค้าเป็นตัวแทนขายไม่กี่ยี่ห้อ ผมเลยคิดจะซื้อ board กับ vga ของ asus
    แต่ดูเหมือนไม่ค่อยมีคนแนะนำเลยบอร์ดเห็นคนบอกว่า p5k ก็ดีแต่การ์ดจอผมยังไม่เคยได้ยิน
    คนพูดถึงเลย - -*

Asus ไม่ได้แย่หลอกครับ ที่ไม่ค่อยมีคนแนะนำเพราะราคาอาจจะสูงกว่ายี่ห้ออื่นซักนิดครับ

อย่างเช่นสปาร์ค Zero ราคาถูกกว่ายี่ห้ออื่น แถมใช้ได้ดีเลย

เลยคนซื้อเพียบ คนส่วนมากชอบของดีแล้วถูกครับ ^^"

Comment

ราคามันแพงไปหน่อย แต่ ของแถมเยอะ+กล่องสวย อิอิ

Comment

Originally posted by Overclockz View Post
        ราคามันแพงไปหน่อย แต่ ของแถมเยอะ+กล่องสวย อิอิ
        นั่นแหละครับมันบวกมาแล้ว - -*

Comment

asus เป็นยี่ห้อที่ดีแล้วมีความทนทานสูง +เคลมเร็ว แต่ แพงถ้าคุณคิดว่าคุณมีเงินก็ซื้อยี่ห้อนี้ไปเถอะคับไม่เสียความรู้สึก แต่ถ้าชอบของดีราคาถูกก็ต้องมองหายี่ห้ออื่นแค่เรื่องการประกันนี่สิ คิดเอาเอง ไม่เสียไม่เป็นไรแต่ถ้าเสียขึ้นมาก็ต้องคอยนานหน่อย แต่ asus แต่ท่านอาจจะคอยไม่นาน

Comment

แต่ ASUS EN9600GT ตอนนี้ราคาดันถูกกว่ายี่ห้ออื่นครับ
            ASUS ไม่จำเป็นต้องแพงเสมอไป

Comment

Originally posted by Khow View Post
              แต่ ASUS EN9600GT ตอนนี้ราคาดันถูกกว่ายี่ห้ออื่นครับ
              ASUS ไม่จำเป็นต้องแพงเสมอไป

ถูก !!!

Comment

ASUS บางรุ่นก็ถูกกว่ายี่ห้อ บางรุ่นก็แพงกว่ายี่ห้ออื่นครับ แต่เคยใช้แล้วของเค้าดีจิงๆ

Comment

อืมๆๆๆ

ใช่ๆๆๆ

Comment

รุ่นเดียวกัน ASUS มักจะแพงกว่ายี่ห้อ อื่นแล้วเสปกก็อ่อนกว่า

Comment

มันแพงเกิน คนเลยไม่เหลียว แค่นั้นแหละ

เอ่อบางทีผมว่า sticker ที่ติดมากับบางรุ่น มันแปลกๆด้วยน่ะ - - คนเลยไม่ค่อยชอบ

Comment

ของASUS ก็ ดีงับ ทนทานตามเนื้องานและราคา

Comment

-v- ขอบคุงงับ ผมจะได้สบายใจว่ามันต่างกันไม่มากส่วนเรื่องราคาเด๋วรอคิดอีกทีถ้าต่างจากชาวบ้านไม่เกิน 500
                          ก็คงไม่คิดมากแล้วละครับเพราะผมอยู่บ้านนอกคงไม่มีเวลารอเคลมเหมือน คนบางกอก

Comment

ดีครับ

Comment

ไม่เคยสัมผัส เหอๆ.. เคยเห็นแว๊บๆ งานเรียบร้อยดี..ดีกว่าพี่ปาร์ค เยอะ..

Comment

Working...
                              X