Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆคับช่วยผมทีสิคับ ขอร้องเหอๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆคับช่วยผมทีสิคับ ขอร้องเหอๆ

คือผมจะลงวินโดว์ใหม่แต่ มีwireless linksys เสียบไว้อยู่ ทำยังไงถึงจะรู้ว่ารหัสมันอ่ะไรอ่ะคับ

เพราะผมเคยลงใหม่ไปที โดนด่าเรย พ่อเค้าบอกต้องทำใหม่หมดเรยอ่ะคับ ทำยังไงดี วินโดวจะล้มอยู่แร้ว ไม่อยากรบกวนพ่อด้วย (เดี๋ยวโดนด่าอีก) เร็วนะคับ

ของคุณคับ

ผมจะแนะนำให้ บอกพ่อ ของท่านให้เค้าเข้าใจและ วันพ่อของท่านทำท่านก็หัดทำตามไม่เข้าใจก็ถามท่านวันหลังจะได้ไม่ต้องรับกวนท่านแล้วพ่อของท่านจะได้ดีใจที่ท่านสนใจที่จะเรียนรู้คับ

Comment

คำถามคืออยากหาไดฟเวอร์หรอครับ ที่เสียบูุ่่เป็นแบบไหน มีทั้งเลาเตอร์ ยูเอสบี พีซีไอ ถามแล้วงงครับ

Comment

Working...
      X