Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากอัพเกรตคอมคับช่วยดูหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากอัพเกรตคอมคับช่วยดูหน่อยคับ

ผมต้องการเปลี่ยนเมนบอร์ด กับ แรมและเคส+พาวเวอร์ซัพพลายอะคับ
    ผมมี p4 scoket 775 LGA แนะนำหน่อยคับ ว่าค้องซื้อรุ่นไหนแบบไหนบ้างคับ
    มีข้อแม้ คือ อยากได้เมนบอร์ดที่รองรับ การ์ด pci ประมาณ gf 8600 และแรม ddr2 บัส800
    แล้วก็เผื่อนาคต เปลี่ยนจาก p4 เป็น C2D ได้อะคับ
    งบประมา 6000 อะคับหรือขาดเกิดยังไงแนะนำทีคับผม
    ขอบคุณคับ

เงียบจังมาดันช่วยหน่อยนะคับ

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

Working...
      X