Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ40,000ครับไม่รับAMDครับIntelเท่านั้น ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ40,000ครับไม่รับAMDครับIntelเท่านั้น ครับ

ทุกอย่าง ไม่รวมจอครับ
    ใช้งาน โปรแกรม Ragnarok ได้ครับ ใช้งาน หลายจอได้ครับ
    เปิดบอทได้ ยิ่งดีมากครับ และสามารถพิมพ งาน เปิด web ฝังเพลงไปด้วยได้ครับ
    ไม่รับ CPU AMD ครับ Intel เท่านั้นครับ
    รบกวนด้วบครับ

ไม่ใช่อะไรหรอกนะ ไม่เห็นทำอะไรแปลกเลยงบ 40kเลยรึ

Comment

ครับ งบ40000ครับ
      เครื่องเก่าเป็น AMDVenice 3000 2.6Ghz Ram 2Gใช้งานเกมRagnarok ไม่ได้ครับ Performance ไม่พอครับ
      เขาเลยจะซื้อเครื่องใหม่ครับ และขาย เครื่องครับ
      ไม่ถนัด ตลาด ระดับกลางครับ จัดให้ไม่ถูก
      เน้นว่า ใช้เล่นเกมRagnarok หลายจอได้ ครับ เปิดบอทได้ครับ และ เพลง และ พิมพงานไปด้วยได้ครับ

Comment

ยกเครื่องเก่ามานี้ครับ เกียวผมจะทำได้มันเล่นให้ได้เอง อิอิ

Comment

เครื่องผม amd 3000+ ไม่คล็อก แรม1gb เมื่อก่อนเปิดบอท 13 ตัว เล่น rag ฟังเพลงไปด้วยยังได้เลยครับ

Comment

-_-" เครื่องผม p4 1.8 เปิดบอท 9 ตัวพร้อมเล่นแร็ค+ฟังเพลงด้วยยังพอไหวเลยครับ
            AMDVenice 3000 2.6Ghz Ram 2Gใ นี่เล่นไม่ได้ก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว
            ว่าแต่ตอนนี้บอทถ้าเปิดที่บ้านได้เครื่องละ 3 ตัวไม่ใช่หรอ

Comment

Working...
            X