Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำรวจความคิดเห็นที่มีต่อ Acer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำรวจความคิดเห็นที่มีต่อ Acer

มาโหวตกันเยอะๆเน้อ
    121
    ดีมากๆ
    6.61%
    8
    ดี
    24.79%
    30
    พอรับได้
    38.02%
    46
    ห่วย
    15.70%
    19
    ห่วยมากถึงมากที่สุด
    14.88%
    18

จัดไป

Comment

ราคาคุ้มค่าเท่าที่จ่ายไปครับ

Comment

คำเดียวสำหรับAcerเลยครับ You got what you pay. จ่ายอะไรก็ได้แบบนั้นหล่ะ

Comment

ถ้ารุ่นถูกก็ถือว่าคุ้มครับแต่รุ่นแพงมันดีไซน์เหมือนรุ่ถูกเลยอ่ะ ตัว 6 หมื่นดีไซศน์เหมือนตัว 1หมื่นห้า เลยไม่ชอบ

Comment

จ่ายน้อย ก็คุ้มเท่าที่จ่ายปะ

คุณภาพสมราคา แต่ราคาต่ำ คุณภาพทำไมต้องต่ำไปด้วย

ผมมีอคติต่อยี่ห้อนี้ตั้งแต่เคยซื้อ PC acer ยุค P4 หกปีก่อน

เสียงดัง จอฟ้าบ่อย เข้าศูนย์จนพนักงานจำได้ "เปนไรอีกอะคะวันนี้"

Comment

ผมว่าok น่ะถ้าตัวที่ราคาไม่แพง(กลาง-ล่าง) แต่ตัวบนๆไม่ค่อยดีครับหมายถึงราคากะสเปคที่ได้ไม่โดดเด่นเลยผมว่า 35k up นี้ acer ไม่ค่อยเด่นน่ะ เสร็จพวก benq s41 asus f8 lenovo y510 อะไรประมาณนี้หมด ไหนจะ hp อีก แต่ถ้า 15k-30k นี้ acer น่าจะคุ้มสุดน่ะ ส่วนตัวชอบacerมากกว่า hp-compaq คับ

Comment

ผมว่าก็คุ้มดีครับ กับเงินที่จ่ายไป

Comment

ตามราคาละ ครับ 555+
                  ทดลองใช้มา 4 เดือน ดูด bit 24ชม. ยังไม่เจอปัญหาใดๆ (รีสตาร์สหรือดับ) ก็ว่า acer พอใช้ได้ นะ หุหุหุ
                  ราคาไม่แพงมากก็คุณภาพตามราคานั้นละ ไม่ได้คาดหวังมาก หุหุหุ (ประกันเหลือ 6 เดือนละ ^^ )

Comment

เครื่องระบายความร้อนคับ -_-"

Comment

เครื่องแฟนใช้มาสี่เกือบห้าปี ยังใช้งานได้ดี ไม่เคยซ่อมเลยครับ มีแต่มันอืดเพราะเสปกต่ำ เหอๆ

Comment

คุณภาพตามราคาคับ
                        แต่ไม่ว่าจะคุณภาพสินค้า หรือ บริการหลังการขาย
                        ต่างประเทศจะดีมากๆ ไม่เข้าใจว่าทำไม ของประเทศไทยมันห่วย
                        ขนาดนี้ก้อไม่รู้

Comment

Design ไม่โดนใจ..........

Comment

Originally posted by amuro1986 View Post
                            คุณภาพตามราคาคับ
                            แต่ไม่ว่าจะคุณภาพสินค้า หรือ บริการหลังการขาย
                            ต่างประเทศจะดีมากๆ
                            ไม่เข้าใจว่าทำไม ของประเทศไทยมันห่วย
                            ขนาดนี้ก้อไม่รู้
                            อันนี้เข้ามาคอนเฟิร์มอีกคนครับ เหมือนว่าQCคนละแบบกันอ่ะ ของอาจารย์ผมรุ่นปัญหามากยอดฮิต แต่คนใช้มือหนักยังกะเท้า จนป่านนี้ยังไม่มีปัญหาเลย
                            ของที่ไทยแตะหน่อยมีเดี้ยงอ่ะ

Comment

ถือว่าเป็นโนตบุคที่มีราคาคุ้มค่ากับสเปคเครื่องที่ให้มานะครับ

ถึงผมจะไม่เคยใช้โนตบุคก็เหอะ แต่ดูตามสเปคเทียบกับราคาแล้วคับกล่องครับ

Comment

Working...
                              X