Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับไดร์dvd nb คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับไดร์dvd nb คับ

ไดร์dvcของผมเวลาcopyไฟล์ลงเครื่องใช้เวลานานมากไฟล์3gกินเวลาประมาน30นาทีหรือมากกว่านั้น เป็นไดร์แบบmulti recorder มันปรกติหรือเป่ลาคับเเต่เครื่องpcผมเร็วกว่านี้มาก รบกวนหน่อยคับ ต้องทำงัยคับ

สเป็กส์
    CPU DUAL-CORE 1.86GHz

RAM1.0GDDR2

DVD/RW

GF ONBORD

NOTEBOOK LENOVO G400 OS XPSP2

น่าจะประมาณนั้น โน้ตบุคมีข้อจำกัดหลายอย่าง

Comment

เป็นทุกแผ่นเลยเหรอครับ

แบบว่ามันอาจจะใกล้ไปและครับdrive

เป็นตั้งแต่แรกเลยเปล่าครับหมายถึง ซื้อมาก็เป็นเลย หรือว่าเพ่งเป็นครับ

Comment

เป็นตั่งเเต่เเรกเลยคับ

Comment

เครื่องถอยมาเมื่อวานก่อนคับป้ายยังเเดงเเป๊ด

Comment

Working...
          X