Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดีครับวันนี้ใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีครับวันนี้ใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

หลังจากใช้ 56k มา 4-5 ปี
    วันนี้ เมื่อกี้นี่เอง
    tot มาติด adsl ให้ครับ
    สุดยอดครับ ขอไป 2 ปีพึ่งมาติดให้
    speed ได้เท่านี้ครับ

ยินดีที่ได้ ToT ครับ คงต้องสักพักนั่นแหละนะ

Comment

ยินดีด้วย
      ผมก็พึ่งติดได้จะ 2 เดือนละ 555+
      บิลเก็นเงินมาพอดี 1200 กว่าๆ พระเจ้าเค้าเก็บล่วงหน้าด้วย 1 เดือน ^^"
      599 x 2 + vat

Comment

พระเจ้าช่วยกล้วยทอด ขอไป 2 ปี..เพิ่งจะมาติดให้
        อยู่แถวไหนครับอยากรู้จริง?

Comment

อัพโหลด อนาถ -*-

Comment

ใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แปลว่าอะไรหรอครับ

Comment

คงได้โหลดกันหนุกหนานหละที่เนี่ยะ.... หุหุ

Comment

ผมอยู่หนองคายครับ

อยู่บ้านนอกครับ
                หมดบ้านใช้อยู่คนเดียวครับ

Comment

2 ปี เลยหรือครับท่าน TOT ทำไปได้...

Comment

ทำไม ผม ขอติดตั้ง 1 วัน ตอนเย็น มันขับรถ มาติดตั้งให้เลย หว่า -0-

Comment

โชคดีจังเลยนะเนี่ย ลงผมขอแค่โทรศัพท์ มันยังไม่มาติดให้เลย ตั้งหลายปีละ

Comment

แล้วแต่ว่าตอนเราขอไป มีคู่สายว่าง/เหลือ อยู่หรือเปล่าครับ

ตอนนี้ผมก็ขอไปปีกว่าๆแล้ว ของ TT&T ไม่มีคู่สายเลย
                        TOT คู่สายเต็ม รอการวางเคเบิลเพิ่ม ไม่รู้จะได้ปีไหน

ตอนนี้ใช้ลากจากบ้านข้างเอาครับ เค้าใช้แต่โทรศัพท์ เราก็เลยไปขอเน็ตมาใช้พลางๆ
                        จนท. TOT มาเห็น เห้ย ผิดกฎนะน้อง แต่ก็ยังดันใช้อยู่ อิอิ

Comment

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                            ผมอยู่หนองคายครับ

อยู่บ้านนอกครับ
                            หมดบ้านใช้อยู่คนเดียวครับ
                            กำ...อำเภอไหนละเนี้ย 2 ปีมาติดให้

บ้านผมอยู่หลังวัดโพธิ์ชัย อำเภอเมือง ขอไปเช้าบ่ายมาติดเลย

ปล.แต่ตอนนี้อยู่ภูเก็ตนะ

Comment

ก็ยังดีได้ตั้ง1mb
                              บ้านผมอยู่ กทม เขตบางขุนเทียน แท้ๆ
                              ไปขอมันเพิ่ม สปีด เป็น1mb
                              แมร่งบอก สัญญสณที่นั้น ไม่ถึงเซง เลย

Comment

Working...
                              X