Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Write DVD 2แผ่นพร้อมกันได้ไหมครับ?? 2Driveพร้อมกันงะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Write DVD 2แผ่นพร้อมกันได้ไหมครับ?? 2Driveพร้อมกันงะ

ถามเรื่อง Write DVD 2แผ่นพร้อมกันได้ไหมครับ?? 2Driveพร้อมกันงะ
    คือผมมี 2 Drive ที่สามารถ wrire DVDได้
    คือผมอยากจะ ไรท์แผ่น DVD-Video พร้อมกันทั้ง2รอมเลยอ่ะครับ
    มันจะทำได้ไหม
    รบกวนถามผู้รู้ที่เคยทำมา แผ่นมีปัญหาไหมครับ?? แผ่นจะเสียรึเปล่า?

สเปคผมนะครับ
    Pentuim 4 3gb
    DDR Ram 2Gb
    งะครับ
    เครื่องwrite ของ LG55hl ทั้ง2รRomเลยครับ

ได้ครับ
    ไรท์แยกอันละงานก็ได้ หรือไรท์เหมือนกันทั้งคู่ก็ได้ครับ
    ขึ้นอยู่กับโปรแรม

Comment

ครับ ขอบคุณมากครับ ผมใช Nero มันจา workไม๊ครับ ^

Comment

Originally posted by GreatVirus View Post
        ครับ ขอบคุณมากครับ ผมใช Nero มันจา workไม๊ครับ ^
        ์Nero ไม่น่าได้น๊า เหนมันให้เลือกแค่ทีละไดร์เองหงะ หรือว่าได้อ่า

รอRepล่างมาตอบดีก่า

Comment

Nero work อยู่แล้วครับ

Comment

Working...
          X