Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านไหนขายแผ่นwindowแท้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านไหนขายแผ่นwindowแท้คับ

มีใครพอจะรู้บ้างไหมครับว่าร้านไหนที่พันธ์ทิพย์เค้าขายแผ่นวินโดวส์แท้ของVistaบ้างครับ คือเมื่ออาทิตย์ก่อนไปเดินๆดู ไม่ค่อยเจอเลยครับ เจอส่วนใหญ่จะเป็น XP กับ Vista Office แบบว่าไม่รู้ร้านที่เค้าขายอะครับ ใครรู้ช่วยแนะนำทีครับ ว่าร้านเค้าอยู่ชั้นไหนแถวบริเวณไหน กันบ้าง

ลองดูใน Hardware House น่าจะมีนะครับ

Comment

แล้วในต่างจังหวัดมีขายบ้างไหมครับ

Comment

Hardware House ต่างจังหวัดก็มีขายครับ

Comment

Busitek พันทิพคับ

Comment

M&D พันธ์ทิพย์ และ Zeer

Comment

เพิ่งเห็นในหน้าเว็บของ bisitek ว่ามีขายเหมือนกัน

Comment

it mall ชั้นบนสุดครับ
                ร้านที่ขายหนังสีอคอมเยอะ ล่าง it mall อีกชั้นนึง
                เพิ่งเห็นเหมือนกันครับ ที่ busitek ก็มี(แต่ยังไม่ได้ลองเข้าไปดูในร้านว่ามีจริงหรือไม่)

Comment

Working...
                X