Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus EAH3650 Silent PCI-E มีขายที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus EAH3650 Silent PCI-E มีขายที่ไหนบ้างครับ

Asus EAH3650 Silent PCI-E มีขายที่ไหนบ้างครับผมเดินดูที่พันทิพไม่มีของเลยครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ ผมจะซื้อเครื่องใหม่วนเสาร์นี้แล้วสเปคคร่าว ๆ
    Gigabyte EX38-DS4
    Q9300
    Geil DDR II 4G 1066
    จอ 22" ยังติดสินใจไม่ได้ครับช่วยแนะนำทีครับ แต่เห็นจอ Asus ที่ร้าน Jedi เอามาขายไม่รู้ดีรึเปล่า

ขอบคุณมากครับช่วยแนะนำทีนะครับ วันเสาร์นี้ซื้อแล้ว

เครื่องนี้ใช้งานด้านใหนครับ ร้อนมานะพวก ไซเรน

Comment

Working...
    X