Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะซิงค์ติดกาดร์จอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะซิงค์ติดกาดร์จอหน่อยครับ

เอามาติด8800gtอะครับขอความสวยมาก่อนคุณภาพนะครับอิอิ

ออกแนว Zalman เป็นงัยงับ....
    เย็นได้ใจในระดับนึง ส่วนเรื่องสวยคงต้องแล้วแต่ว่าคุณชอบหรือเปล่าด้วยแหละ

Comment

แล้วถ้าเอา Arctic Cooling Accelero S1 Rev. 2 +แล้วเอาพัดลม12cmวางพาดไว้จะได้ไหมอะครับ

Comment

zalman ครับ สวยเห็นด้วย
        Last edited by ponganansx; 27 Mar 2008, 21:24:24.

Comment

อยากได้ water block gpu 8800gt ครับ รุ่นไหนดี ราคาด้วยครับ (เพิ่งเล่นน้ำครับ) ขอบคุณคร๊าบ

Comment

Working...
          X