Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อ crysis อย่างเดียว แบบนี้คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อ crysis อย่างเดียว แบบนี้คุ้มไหมครับ

ตอนนี้ผมเสป็คอย่างรูป ลายเซ็น

ปรับสุดๆหมด ที่ 1440*900 ปรับอย่างอื่นไม่ได้เพราะจอไวด์19ครับ
    เฟรมเรท ฌแยนตอนยิงเยอะๆ น้อยมากๆ

ผมเลยกะจะเปลี่ยน บอร์ดเป็น GA P31 DS3L เพื่อจะ โอ ให้ได้ 3.0g up
    ตอนนี้บอร์ดมันไปได้ไม่ถึงครับ
    คือขายของเก่าและซื้อของใหม่ คิดว่าน่าจะเพิ่มอีกซัก พัน นึง
    ตอนนี้ อยู่ 2.6 กับ 3.0up นี่ เฟรมเรทจะแตกต่างกันมากไหมครับ

ในเกม ถ้ายังไม่ยิงเฉลี่ย 35 ครับ ยิงเหลือ 17-14 FPS

oc CPU ขึ้น FPS ของเกมส์ไม่ได้เพิ่มมาก ไม่เกิน 5 FPS หรอกนะ
    สู้ oc VGA ไม่ได้ FPS เพิ่มเยอะหน่อย

Comment

ซื้อการ์ดจอที่แรงกว่านี้ซิครับ..........

Comment

ถ้าจะเล่นที่ความละเอียดนี้ สงสัยต้องSLIซะแล้วครับ หรือไม่ก็ 9800GX2 ไม่งั้นไปไม่รอด

Comment

5เฟรมเองเหรอครับ 1000บาท ได้+5เฟรม - -
          มีใคร ใช้ 2160@3g up + 9600gt
          ไหมครับ อยากรู้ fps

Comment

แต่ป๋มใช้ป๋มว่านะ 1.6 กับ 3.4G นี่มานหลายเฟรมนะพี่น้อง

Comment

ตัวcore_speed cpu

ผมแทบไม่เห็นความแตกต่างนะ 2.5 กับ3.0 ก็ตาม

core/mem ของการ์ดจอ อะคับ เกี่ยวอย่างแรงงงงงงงงงงงงงงงงง!!!!

Comment

เวปเกมราคาถก

เอาเวปเกมราคาถูกมาฝาก

www.tarad.com/gamemsu

เข้าไปดูเอง 30 บาทเอง เหอะๆ

Comment

มันก็คุ้มนะ(สำหรับผมที่ไปอัพมาเนี่ย)
                  เด๋วจาต่อให้ครบเซต cpu mb psu อัพทั้งทีถ้าไม่ครบเซต ไม่คุ้มครับ
                  อยากเป็นใหญ่...........ใจต้องโหด...........

Comment

ลากๆๆๆๆ คั่วไฟ เข้าไป ลากๆๆๆๆๆๆ

Comment

เวปเกมราคาถูก

เอาเวปเกมราคาถูกมาฝากครับ

www.tarad.com/gamemsu

เข้าไปดูเองนะ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=182003

มาแล้วครับ

Comment

ไอ คนเอาเวบเกมส์ราคาถูกนี้มันมายังไง ฟะ!!

Comment

ผมว่าคงได้น้อย นะ อยู่ที่ VGA เป้นหลักมากกว่า อีกอย่าง cpu บ้านๆ เเรงได้ขนาดนี้ก้อ เยียมเเล้ว
                            ถ้าเป้นพวก q9xxx / e8xxx อันนี้ก็อน่าจะเยอะหน่อย

Comment

9600GT ผมว่ามันก็คุ้มดีนะครับ เล่น Crysis Medium สบายๆ เลย

แต่ถ้าคิดจะสอย 9800GTX มาเนี่ย เราต้องถามความแน่ใจเราก่อนนะครับ ว่า มันคุ้มแล้วหรือ เพื่อที่จะมาเล่นเกมส์นี้แค่เกมส์เดียว

ไม่อย่างนั้น เมื่อเกมส์ใหม่มา เราก็ต้องขายการ์ดใบนี้ทิ้ง เพื่อซื้อการ์ดใบใหม่มาอีกอยู่ดีน่ะครับ

Comment

Working...
                              X