Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ NoteBook ซักนิด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ NoteBook ซักนิด

คือว่าเน้นสเปคนะครับ
    1.จะเอาไปเล่นเกมส์ยิงไข่
    2.จะเอาไปพพิมพ์งาน Word อิอิ
    เอาเป็นว่า ถูกๆครับ น้องมันอยากได้

ขอเป็นมือ 2 นะครับ
    Last edited by ~ว่าแล้วเชียวว่า..~; 28 Mar 2008, 14:27:44.

มีหลายรุ่น ที่ราคาไม่เกิน 20000 ครับ
    acer compaq benq

Comment

ดันต่อไป

Comment

..

Comment

เกมยิงไข่นี่มันเป็นแบบไหนอ่ะคับ??

Comment

ก็รุ่นอะไรก็ได้ครับใช้งานทั่วไปอ่ะครับ
            ดูรูปทรงชอบอันไหนไปเล้ย

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
              เกมยิงไข่นี่มันเป็นแบบไหนอ่ะคับ??
              ก็เกมส์ eggsucker
              ไงครับ

Comment

Originally posted by ~ว่าแล้วเชียวว่า..~ View Post
                ก็เกมส์ eggsucker
                ไงครับ
                เกมส์นี้ละ ที่ทำให้ต้องขาย HD3850 ไปนะ เกมส์มันโหดจริงๆ ^^"
                Crysis COD4 ลื่นมากมาย เจอเกมส์นี้เข้าไปภาพแตกหมดเลย หุหุหุ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=126048

.

Comment

specแบบนี้หายากครับ

Comment

เอา acer ก็ ok ครับ

Comment

เกมส์โหด ตลอดการ หุหุ

Comment

ดูพวกที่ราคาไม่เกิน 20,000 ก็ใช้ได้แล้วครับ พวก sempron, celeron ก็ได้ หรือถ้าจะเอาเผื่อๆหน่อยก็ pentium dual core, athlon64x2 ก็ได้ครับ ถ้าน้องยังตัวน้อยอยู่ผมว่าให้ไปเน้นเรื่องน้ำหนักเครื่อง กับพวกรูปทรงดีกว่าครับ เด็กสมัยนี้อะไรๆก็ต้องสวยไว้ก่อน (เอ! พูดเหมือนผมแก่แล้วเลยแฮะ หรือว่าเราจะแก่แล้วจริงๆ!!!!)

Comment

เอาไม่เกิน 10000 อ่ะ มีไหมครับ อิอิ

Comment

Originally posted by ~ว่าแล้วเชียวว่า..~ View Post
                            เอาไม่เกิน 10000 อ่ะ มีไหมครับ อิอิ
                            มีที่ Notebook Market ลองๆ ไปหาดูนะ

Comment

ซื้อมือสองไปเลยครับ ประหยัดงบดี สเป็กพอใช้ได้

Comment

Working...
                              X