Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GT ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ประกัน3ปีม้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GT ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ประกัน3ปีม้าง

8800GT ยี่ห้อไหน รุ่นไหน ประกัน3ปีม้าง

XFX ใช่ปะครับ ผมไม่แน่ใจ อยากได้ที่มันประกันนานๆง่าครับ
    แล้วคุณภาพ โอเคมะครับ

Asus
    XFX
    Galaxy

นึกมาออกละ เหอๆ

Comment

เอาแบบนี้ครับที่ประกัน 2 ปีมี 2 ยี่ห้อเท่าที่เห็นก็มี winfast กับ Inno นอกนั้นก็ 3 ปีหมดครับ

Comment

อย่าลืม มีอีกอัน Lite Time ยี่ห้อ FORSA

Comment

Originally posted by meen182 View Post
          เอาแบบนี้ครับที่ประกัน 2 ปีมี 2 ยี่ห้อเท่าที่เห็นก็มี winfast กับ Inno นอกนั้นก็ 3 ปีหมดครับ
          ลืม Spark ไปได้ไง ประกัน 2ปี Microware ไปเครม เปลี่ยนตัวอื่นให้ ใช้ไป พลางๆก่อน แต่ไม่เคยมี ข่าวด้าน ลบ

Comment

ลืม MSI อีกตัวครับ ประกัน 3 ปี เจ้าเดียวกับ xfx เลย เสียเปลี่ยนตัวใหม่

Comment

Winfast ,Inno3D ,Spark

วินฟาสแพงกว่าเพื่อน ประกันน้อยแค่สองปี

Forsa ถูกกว่าเพื่อนประกัน LT

Comment

Working...
              X