Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis เคยสังเกตุรึป่าวครับว่าตอนเริ่มแรก...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เริ่มเห็นตัว alien ตอนที่ prophet สั่งให้กางร่ม โดยหันไปทางด้านซ้ายของแนวชายหาดเกาะครับ

Comment

เห่อ ๆ เพิ่งจะเห็น.ไม่เคยสังเกตเลย

Comment

เห้นตั้งแต่ครั้งที่สอง ละคับ - -

พอดีชอบ มองวิว เลยอยากรู้ว่าอะไร ชนเรา

Comment

เป็นยาน ของ เอเลี่ยน ครับ ไม่ใช่ตัว

Comment

นี้คือเหตุผลที่ Aztec ตายไงครับ
            เอเลี่ยนมันออกมาหากินหรือไงนี้แหละแล้วพอดี Aztec ก็ลงไปเจอเอเลี่ยนแล้วก็ถูกฆ่า Nomad ก็นึกว่าเป็นพวกเกาหลีที่ฆ่าแต่ที่จริงแล้วเจ้านี้แหละ (ตัวเกือบขาด 2 ท่อน)

Comment

ผมโดดร่มครั้งที่ 2 ถึงเห็น

Comment

เล่น3รอบแล้วยังไม่เห็นเลย มันมาทางซ้ายเองเหรอ

Comment

Working...
                X