Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งได้xfx8800GT มา อยากบอกว่า ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งได้xfx8800GT มา อยากบอกว่า ....

เสียงดังมากกกกกกกกกกกกกก

พัดลมหรือ
    ใช้โปรแกรม Riva ปรับรอบพัดลมลง นะ
    หรือเปลี่ยนซิงค์ VGA

Comment

เปลี่ยนซิ้งเลยครับท่าน

Comment

ขายทิ้งเลยท่าน
        555 ผมล้อเล่ง

Comment

แรงกับความเย็นงับ.... หุหุ
          30-50 % ก็พอจะชิวๆนะ

Comment

โปรแกรม ริว่า หาได้ที่ไหนครับ

Comment

เอ แล้วปกติมันตั้งมาที่เท่าไหร่ครับไอพัดลมเนี่ย เพราะอย่างATI มันจะมีไอที่แบบว่าถ้าไม่เล่นเกมส์มันจะปรับลงมาเองใช่มั้ยครับ เพราะที่ผมเคยเล่นของATIเนี่ยมันจะดังเฉพาะตอนเล่นเกมส์

เปลี่ยนซิงค์คงไม่อาอะครับคงเพิ่มอีกหลายบาทเลยนะนั้น ทนๆไปเปิดลำโพงดังๆกลบเอาก็แล้วกันครับ

Comment

Originally posted by sorotbug View Post
                โปรแกรม ริว่า หาได้ที่ไหนครับ
                หาได้ที่นี่ครับ http://downloads.guru3d.com/download.php?det=163

Comment

ถ้าจะเปลี่นซิ้งของซิ้งเก่านะเหอๆ มันสวยดี อิอิ

Comment

Working...
                  X