Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกาศ!!รบกวนพื้นที่ ขอเปิดกระทู้สมาคมแลกเปลี่ยนเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Spice!! View Post
    ขอบคุณครับ จากกระทู้ท่าน kingza99 ยืนยันครับคนละคนครับท่าน สว่นที่ท่านOrigional มาดันให้เพราะแลกเกมส์กันอยู่เลยขอให้มาดันให้เรื่อยๆ กลัวตกกระทู้เพราะไม่ค่อยมีเวลาเล่นเน็ต งั้ยเข้าใจผิดยังงั้ยขอโทษทุกท่าน

ใจตรงกันเลย

ไม่ผิดครับที่จะมีหลาย member แต่ถ้าใช้แฝงผลประโยชน์ในการซื้อขายนี้ไม่เหมาัะสมนะครับ

ถ้าเป็นคนละคนกันจริงๆ ก็ขออภัยด้วยนะครับที่ก้าวก่าย
    Last edited by kingza99; 31 Mar 2008, 08:56:11.

Comment

มาดันด้วยคนคับ แหะๆ เอ่อ ว่าแต่ I-I game ของคุณ Luminesce23 นี่ น่าสนใจดีแท้ อิอิ

Comment

ช่วยดันคับ ขอ พิมพิ์รายชื่อเกมส์ที่มีก่อนนะคับผม

Comment

บรรเจิดครับ

ถ้าลงที่อยู่ไว้ด้วยจะบรรเจิดกว่านี้อีกครับ อิอิ

Comment

น่าสนใจนะครับไม่ทราบว่าขายผมมั้ยครับเอาเป็น DVD เอาแบบราคาพี่น้องไรยังงี้เช่นซือ้แผ่น DVD มาแผ่นละ 20 ก็คิดราคาเพิ่มเป็นแผ่นละ 30 บาทแล้วเดี่ยวให้ส่ง EMS มาให้หน่อยจิเพราะถ้าจะแลกคงไม่มีเกมส์ไหนจะแลกได้หรอกครับผมไม่ค่อยซื้อเกมส์ไงบบอกด้วยล่ะกัน

Comment

แวะมาดันให้ครับ

Comment

ช่วยดันด้วยคน

Comment

!!!! ขอบคุณทุกๆท่านที่ผ่านมาดันครับเดี๋ยวคืนนี้จะตอบ Pmให้ครับสำหรับทุกท่านที่Pmเข้ามา ตอนนี้มีเกมส์ใหม่ครับมีท่านนึงในเว็บจะนำมาแลกวันพรุ่งนี้ อัพเกรดรายชื่อเกมส์ใหม่ไว้ที่หน้าแรกแล้วครับ ขอบคุณท่านที่ไม่ประสงค์ออกนามท่านนั่นมากๆ ใครมีเกมส์ไหน ใคร่สนใจแลกเชิญครับ แลกแล้วเดี๋ยวจะเอารายชื่อมาเพิ่มไว้ในเว็บให้ได้ชมกันทั่วหน้า ฝากเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านที่ผ่านมาอ่านกระทู้ช่วยดันต่อด้วยครับ ไม่ค่อยมีเวลาครับ ดึกๆก็จะมาตอบให้สำหรับท่านที่ลงหน้าเว็บ และPm เข้ามา ขอบคุณทุกท่านๆด้วยใจ จขกท.

Comment

ดัน ตัวเองครับมาเช้าเลยกระทู้หล่น ละกลัวเพื่อนๆที่มาไม่ทัน ไม่ได้ดู ขอดันตัวเองครับ ท่านใดว่างช่วยมาดันให้ด้วยครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากๆ

Comment

จขกท มีเกมเยอะอย่างนี้เปิดร้านเกมดีกว่ามั้ง

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

ดีครับ สนับสนุนด้วยคน

Comment

อยากให้มี ชุมชนocz bit

Comment

อ้าวดัน....5555

Comment

กระทู้ หล่น!!!! อีกแล้วขอ ผ่านมาดันตัวเองก่อนครับ วันนี้ไปรับ Job ตจว. งั้ยฝากท่านที่ผ่านไปผ่านมาช่วยดันคนละนิดละหน่อยด้วยครับ หนึ่งข้อความของท่านจะได้เป็นสว่นนึงของอีกหลายคนที่ชอบเล่นเกมส์ สำหรับทุกๆท่านที่Pm เข้ามาถามได้ตอบกลับทุกท่านแล้ว นะครับ !!! ตอบช้าประการใดขออภัยทุกท่านไว้ ณ ที่นี่ จขกท.

Comment

Working...
                                X