Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ LCD 22" ทีครับเสานี้ซื้อแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ LCD 22" ทีครับเสานี้ซื้อแล้วครับ

แนะนำจอ LCD 22" ทีครับเสานี้ซื้อแล้วครับ แล้วอยากถามราคาฟิลม์ที่ติดจอยี่ห้อไหนดีครับราคาประมาณเท่าไร่ ขอบคุณมากครับ

Samsung 2232GW ครับ ใช้อยู่ ภาพสวยมาก รูปทรงก็ดูดีครับดำเงา

Comment

LG ก็ ตัวนี้ W2252V

ลายละเอียด w.w.w....... lge.com/products/model/detail/w2252v_1_6.jhtml

samsung ก็ ตัวนี้ 2232GW

ลายละเอียด w.w.w....... samsung.com/th

Comment

เห็นช่วงนี้เห็นเขาฮิตจอ dell กันเยอะคับ ลองหากระทู้เก่าดูคับ

Comment

Working...
        X