Announcement

Collapse
No announcement yet.

******เคาะครั้งสุดท้ายสุดๆช่วยดูทีคับหลังจากจัดนู่นนี่ใหม่ไปมา อยู่เป็นเวลากว่า1เดือน-*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ******เคาะครั้งสุดท้ายสุดๆช่วยดูทีคับหลังจากจัดนู่นนี่ใหม่ไปมา อยู่เป็นเวลากว่า1เดือน-*-

หลังจากที่ทุรนทุรายมานาน จัดนู่นเปลี่ยนนั่น เเก้นู่น เพิ่มนี่ มาเป็นเวลากว่า1เดือน ตั้งกระทู้มากกว่า10กระตู้-*-

ขอถามครั้งสุดท้าย(มั้ง)ก่อนซื้อเเย้วค้าบบบบ หวังว่าคงยังไม่เอื่อมระอากันนะอิอิ^^

ด้วยคำถามเดิมเหมือนที่เคยถามทุกครั้ง..
    CRYSIS ไหวมั้ยครับ..เเล้วเล่นได้ในระดับไหน Low Me Or Hight

CPU:Core2Duo E8200 //6700-.

MB:Gigabyte EP35-DS3P //4650-.

HDD:western 250GB //2050-.

RAM:1Gb/667 *2 // 1260-.

VGA:ASUS EN8800GT 512MB // 8500-.

DVD:Lite-on DVD-RW //1000-.

CASE//950-.

PSU: 460W //2300-.

//อิอิ ขอโทษนะครับที่มารบกวนบ่อยๆ^^"

เหลือแหล่ครับ ลื่นแล้วหระ อย่าคิดมาก

Comment

HDD น้อยไปครับ อย่างน้อย 320 GB หรือ 500 GB ไปเลยครับ
      สเปกน้องๆเทพแล้ว

Comment

Originally posted by pp965 View Post
        HDD น้อยไปครับ อย่างน้อย 320 GB หรือ 500 GB ไปเลยครับ
        สเปกน้องๆเทพแล้ว
        ^^"อิอิ

พอดีว่ามีฮาดดิสภายนอกอยู่เเล้ว250GB อะครับ^^

เลยคิดว่าอาจมะโต้งใช้ งิงิ

Comment

ใหว สบายๆ

Comment

เพิ่มงบอีกนิด9800GTXเลยยยย

อิอิ

Comment

Originally posted by Sweet_LimE View Post
              เพิ่มงบอีกนิด9800GTXเลยยยย

อิอิ
              ไปยุเค้าอีกเด่ว ตีเลยนิ

Comment

ไม่ใหว

Comment

Working...
                X