Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ การ check core กับ mem vga ให้หน่อย นะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ การ check core กับ mem vga ให้หน่อย นะคับ

ผม ใช้ - spark GF7300gt maxx
    - win xp 32
    เห็ีน เค้าบอก ว่า core 500 mem 1000
    ผมหาตัวเช็ค ไม่เจอ อ่ะคับ พอ ดีพึ่งจะ สอยมาใหม่
    เลยอยากรู้ ว่าเช็คยังไง
    ต้องใช้โปร แกรม อะไร

ท่านใด ใช้ การ์ด ตัวนี้อยู่ หรือ ท่านใด มีความรู้ ไม่มากก็น้อย ที่พอ
    จะช่วยผมได้ กรุณา ด้วยน่ะคับ

อีกคำถาม นึง spark GF7300gt maxx ใช้ driver ตัวไหน ดีๆ มั้งอ่ะคับ

(ผม มือที่มองไม่เห็นคับ เฮ้ย มือใหม่ คับ )

เจอ แล้วคับ อยู่ ที่ คุณ nooaey

Comment

Working...
    X