overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 16 of 16

Thread: ลำโพง Creative T40 มีคัยเคยใช้บ้างคับคุณภาพเสียงเปนงัย

OverclockZone Member

Default ลำโพง Creative T40 มีคัยเคยใช้บ้างคับคุณภาพเสียงเปนงัย

ลำโพง Creative T40 มีคัยเคยใช้บ้างคับคุณภาพเสียงเปนงัย ผมจะเอามาใช้กับ X-FI Xtreme music เสียงจะออกมาดีป่าวคับพรุ่งนี้ของจะมาถึงผมแล้วอยากจุรู้มากๆคับ ขอบคุณคับ

ไม่มีคัยตอบเลย-*-

OverclockZone Member พจน์'s Avatar

อย่าไปลองใช้เลยครับ 55+
    ราคาขนาดนั้นหาได้เสียงดีกว่ารุ่นนี้มากมายครับ (^-^)

ช่วยบอกเหตผลหน่อยคับผมจะได้ปฏิเสธคนที่ขายได้

OverclockZone Member พจน์'s Avatar

Quote Originally Posted by boyakuson View Post
    ช่วยบอกเหตผลหน่อยคับผมจะได้ปฏิเสธคนที่ขายได้
    ทำไมถึงพูดแบบนี้หละครับ
    จะให้ผมบอกเหตุผลเพื่อปฏิเสธคนขายให้ท่านหรือครับ
    ผมคงไม่สามารถช่วยท่านได้

เออ.......ต้องถามก่อนว่า
    ทำไมไม่ไปลองฟังก่อนตัดสินใจหละครับ
    และนัดรับเค้าไปแล้วจะยกเลิกแบบนี้มันไม่ดีนะครับ(ใจเขาใจเรา)

ผมเองก็นึกว่าท่านถามเพราะเล็งจะซื้อ(ยังไม่ได้กะเกณฑ์หรือไม่ได้นัดรับของไว้แล้ว)
    แต่เท่าที่ดู แสดงว่าท่าถามทั้งที่จองนัดรับของไว้แล้ว(ผมเองก็ไม่ทันเอะใจว่าจะมีเคสแบบนี้ ป่านนี้เจ้าของลำโพงคงเคืองผมย่เลย)
    อันนี้ก็ไปรับผิดชอบการตัดสินใจของตัวท่านเองนะครับ....กรำ

ชอบของท่าน อาจจะไม่ชอบของผม
    ดีของท่านอาจจะไม่ใช่ดีของผม
    คุ้มของท่านอาจจะไม่ใช้คุ้มของผม
    ไปลองฟังเองดีกว่าครับ
    Last edited by พจน์; 29 Mar 2008 at 04:17:50.

เปนเอามากคนเรากินยาบ้ามาป่าวตอบดีๆซิคับไม่ตอบก็ไม่ได้ว่าอะรัย

Quote Originally Posted by boyakuson View Post
    เปนเอามากคนเรากินยาบ้ามาป่าวตอบดีๆซิคับไม่ตอบก็ไม่ได้ว่าอะรัย
    อานะ
    คือมันมีผลกระทบถึงบุคคลที่ 3 (คนขาย) ในความคิดของผม
    ก็เลยต้องตอบแลพูดแบบจริงจังนะครับ คงเข้าใจ

โดยส่วนตัวผมจะคิดถึงใจของฝ่ายที่ได้รับผลไม่ดีก่อนนะครับ (^-^)

ผมขอโทดนะคับที่ใช้คำพูดแรงๆไปไม่คิดคุณดูเปนคนดีนะผมลืมคิดถึงข้อนั้นไปจิงๆ

ผมขอโทดนะคับที่ใช้คำพูดแรงๆไปไม่คิดคุณดูเปนคนดีนะผมลืมคิดถึงข้อนั้นไปจิงๆ
    ไม่เป็นไรครับ เพื่อนๆ กันทั้งนั้นครับ มีเข้าใจผิดบ้างเป็นธรรมดาครับ
    ยึดหลักถ้อยทีถ้อยอาศัยกันดีกว่าครับ (^-^)

OverclockZone Member qoloq's Avatar
    หาดใหญ่ จ.สงขลา

หาว่าเทพเราเสพยาบ้าซะงั้น คนเรานะ

ผมว่าลองฟังดวยหูตัวเองก่อนดีที่สุดครับ เพราะถ้าเลือกแล้วมันก็คงอยู่กับเราอีกนาน จนกว่ามันจะพัง หรือคุณเบื่อ

OverclockZone Member excomics's Avatar

- - คือทีแรกก็ว่าจะเอาอยู่ครับ แต่ มีหลายท่านห้ามไว้ จนมา เอา Z5500 นี่ละ เรื่องของเรื่อง

ไปลองฟังมา มันไม่ค่อยต่างจาก ลำโพงทั่วๆไปอะท่าน

เห็นผลคือ มันไม่มี ซับ ...เสียงมันเลยไม่หนักแน่น อะ ถ้าเทียบกัน จ่ายราคานี้ Mx5021 ภาษีดีกว่าเยอะครับ

OverclockZone Member cmo's Avatar

ไม่รู้ไม่เห็น แต่ถ้าเป็นผม ซื้อ 2.0 ราคานี้ ผมซื้อ Bose comII ดีกว่า

OverclockZone Member battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

ราคาขนาดนี้ซื้อ monitor ดีฝ่า
    Last edited by battlecruiser; 29 Mar 2008 at 21:32:43.

OverclockZone Member ลุงอ๊อด's Avatar
    ดอนเมือง O81-31O-8322

เทพพจน์...ยาบ้า

ได้ฉายาใหม่แระน้อง อิอิอิอิ

OverclockZone Member battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

Quote Originally Posted by ลุงอ๊อด View Post
    เทพพจน์...ยาบ้า

ได้ฉายาใหม่แระน้อง อิอิอิอิ
    กร๊ากกกกกๆๆ

Bookmarks

Bookmarks