Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชว่ยแนะนำการ์ดจอแบบPCI-EXทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชว่ยแนะนำการ์ดจอแบบPCI-EXทีครับ

พอดีผมมีงบอยู่สี่พันน่ะครับ อยากทราบว่าพอจามีรุ่นไหนพอเล่นได้บ้าง ถ้าเป็นไปได้บอกทั้งรุ่นแรยี่ห้อเลยนะครับ จาเป็นATi หรือnVIDIAก้อไดครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

spark 7600GS DDR3 ครับ 4500 บาท ถ้าต่อซักหน่อยก็คงได้ซัก4400ครับ รุ่นนี้แรงจริง

Comment

4500บาทที่ว่า ไปเชคจากเวบมาใช่มั้ยครับ ต้องบวกvat7%ด้วยนะ

Comment

7600 GS DDR3 4300-4400 น่าเล่นฮะ

แต่ถ้าประหยัดงบก็

7300GT DDR3 128 3400 บาท ฮะ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน... View Post
          4500บาทที่ว่า ไปเชคจากเวบมาใช่มั้ยครับ ต้องบวกvat7%ด้วยนะ
          ราคาจากเวปร้่านในเมืองไทยส่วนมากรวม Vat แล้วครับ

บางที่ ราคาหน้าเวปแพงกว่าราคาหน้าร้านนิดหน่อยด้วยซ้ำ

Comment

ผมมาเห็นราคาตรงนี้ ไม่เเน่ใจว่าจาเป็นเหมือนกับ บ้านผมป่าว เพราะผมอยู่ภูเก็ตอะครับ ไม่รุว่าราคาที่พวกคุณบอกมามานเท่าไหร่อีก เครียดเจงๆ ทำไมภูเก้ตไม่มีอะไรเหมือนพันธ์ทิพย์บ้างน๊า

ปล.ผมเป็นคนตั้งกระทู้นี้เองครับ พอดีเพิ่งสมัครสมาชิก เห็นว่าเวบบอร์ดนี้มีประโยชน์ดีแล้วคนที่อยู่ในบอร์ดก้อมีน้ำใจ ขอบคุณทุกคนครับ

Comment

ก็ซื้อแบบไม่เอาvat ดิ

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=18159

ขายครับ X1600

Comment

Working...
                X