Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 gt g92, 8800 gts g92, 9800gtx ตัวไหนคุ้มสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 gt g92, 8800 gts g92, 9800gtx ตัวไหนคุ้มสุด

อยากถามว่าระหว่ากาดจอ 3 ตัวนี้ ตัวไหนซื้อมาแล้วใช้ได้คุ้มค่าเงินมากที่สุดครับ

ถ้าเล่นเกมส์หนักๆ....ทั้งวันทั้งคืน...คุ้มทั้งสามตัวเลย....แต่ถ้าเล่นเอ็ม...ไฮไฟ...ไม่คุ้มเลย.......

Comment

8800gtเลยครับอันนี้สำหรับตัวผมนะ

แค่นี้ก็เกินพอและเพราะเดี๋ยวยังไงอนาคตก็เปลี่ยนอยู่ดี

Comment

8800gt คับ แรงไม่ต่างกันมากหรอก

Comment

ถ้าเอาคุ้มค่าเป็นหลักก็ 8800GT ครับ

fps/ราคา

Comment

9800GTX ขึ้นชื่อเรื่องการกินไฟอะคับ
            เห็นหลายคนเล่นต้องเปลี่ยน PSU 500W แท้กันใหญ่

Comment

8800GT อีกเสียงครับ
              ราคาต่างกัน 5 พัน แลกกับความแรงที่ได้มาไม่เท่าไหร่
              ทั้ง 3 รุ่น เอาทุกเกมอยูหมดในเวลานี้(เว้นcrysis)
              8800GTครับ คุ้มค่าที่สุด
              ช่วงนี้9800GTX มาใหม่ กระแสข้องข้างแรง
              ถ้าไม่มี 8800GT ผมคิดว่า รุ่นคุ้มค่าที่สุดคือ 9800GTX
              แต่พอดีว่า 9800GTX มี 8800GT ค้ำคออยู่
              เงิน 5 พัน ทำอะไรได้อีกเยอะเลย

Comment

Originally posted by ZatanBoy View Post
                9800GTX ขึ้นชื่อเรื่องการกินไฟอะคับ
                เห็นหลายคนเล่นต้องเปลี่ยน PSU 500W แท้กันใหญ่
                ถ้ามีตังก็เล่นปาย แต่ถ้างบน้อยก็ลดสเปคลง เอาแค่พอเพียงนะ
                วันนี้จาไปซื้อPSU+mb.....เผื่อไว้SLI

Comment

คุ้มไม่คุ้มขึ้นกับตัวเราเองนะ ว่าต้องการแค่ใหน
                  แต่ถ้าแรงสุด จะเป็น 9800GTX

Comment

8800GT 7พันกว่าบาทเล่นได้ทุกเกมเหมือนกันคับ ซื้อแพงมากราคาลงยิ่งเจ็บตัวนะครับ

Comment

ครับ ผมก็เห็นด้วยว่าตอนนี้เอาคุ้ม 8800GT ครับ ทั้งแรงทั้งคุ้ม ณ เวลานี้แล้ว

Comment

ซื้อมาทำคะแนนอวดกัน คงไม่คุ้มแน่..........

Comment

Working...
                        X