Announcement

Collapse
No announcement yet.

4200+ตัวที่ocไป3 กับตัวไม่ocนี้เล่นเกมต่างกันมากมายไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4200+ตัวที่ocไป3 กับตัวไม่ocนี้เล่นเกมต่างกันมากมายไหมครับ

ถ้าใช้การ์ดจอตัวเดียวกันอ่ะครับ คือถ้ามีผลนิดหน่อยก้อคงไม่อยากจะocทรมาณมันเปล่าๆ

ผมลองกับ CnC3 Kane's Wrath

ผมว่ามันลื่นกว่าอย่างเห็นได้ชัดเลยนะ

Comment

คุณเคยสัมผัสพลังแห่งการ OC หรือยัง ถ้ายังแนะนำลองซะ ถ้าพอ OC เป็น.

Comment

ต่างกันพอสมควรเลยครับ เล่น crysis 4000+@2.1 All high ตุกหน่อยๆ กับ 3850 พอลากมา 2.9 ลื่นปืดครับ

Comment

มันเป็นอะไร ที่บอกได้เลยว่า รู้สึกได้เลยครับ

Comment

ง่ะๆๆๆ ไปม่ะถึง3 อดสัมผัสความรู้สึกที่ว่าดิเนี่ย - -*

Comment

ลองลากให้มันแต๊บดูสิท่านจะได้สัมพัทกับความรู้สึกที่แปลกใหม่น่าขนหัวลุก คริคริ!!!~*

Comment

พอแต๊บแล้วมันจะเป็นอะไรที่สุดยอดใช่มั๊ยคับท่าน เอิ๊กๆ (CPUผมแต๊บไปละ)

Comment

Originally posted by YooM-MA-TooD View Post
                  ลองลากให้มันแต๊บดูสิท่านจะได้สัมพัทกับความรู้สึกที่แปลกใหม่น่าขนหัวลุก คริคริ!!!~*

อันนี่เค้าเรียกว่าได้ผลเกินคาดครับ

Comment

ถ้าลากได้สามกิ๊กแล้วใช้งานได้จริงๆ คุ้มมากๆเลยครับ

ความสามารถช้ากว่า 6000+ เดิมๆไม่มากถ้าใช้กับโปรแกรมที่ใช้ความสามารถของ CPU โดยรวมและ L2

แต่ถ้าใช้กับโปรแกรมที่ใช้ความสามารถจากค่า Mhz นั้น ก็พอๆกับ 6000+ เลย

Comment

ลื่นหัวแตก

Comment

Comment

Working...
                        X