Announcement

Collapse
No announcement yet.

8400GS เล่นเกมonlineเกมนี้ เปิดเต็มที่กระตุ้กปล่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8400GS เล่นเกมonlineเกมนี้ เปิดเต็มที่กระตุ้กปล่าวคับ

ผมจะซื้อ 8400GS มากะจะเอามาเล่นเกม Flyff คับ เพราะตัวเก่าผมใช้ FX5200 เปิดแบบเต็มที่ค่อนข้างกระตุ้กอ่ะครับ เลยจะเปลี่ยนเป็นตัวนี้ แล้วตัวนี้ถ้าเปิดเต็มที่แล้วมันจะกระตุ้กปล่าวครับ
    ช่วยบอกทีครับ

ไม่กระตุกครับ 8400GS พอๆกับ 7300GS
    ตัวเก่าผม 7300GS ที่ผมเคยใช้ ปรับสุดได้ทุกเกม(ออนไลนะ)
    เท่าทีเกมออนไลทีบ้านผมมี

Comment

แล้วถ้าเป็นเกม Cabal อ่ะครับเปิดได้เต็มที่ปล่าวครับ

Comment

ได้ครับ เต็มที่ไปเลย

8400GS ผมเล่น Farcry เปิดสุดทุกอย่าง (ไม่ได้เปิด AA AF ขนาดจอ 1280*1024) ลื่นๆนะ

Comment

Originally posted by PrIcoN View Post
          แล้วถ้าเป็นเกม Cabal อ่ะครับเปิดได้เต็มที่ปล่าวครับ
          ได้ครับ เมื่อก่อนผมเคยเล่นcabal ใช้ 7300GS ปรับสุดหมดไม่มีปัญหา
          แต่ถ้าคนเยอะๆ เอฟเฟกเยอะ ก็....8800GTก็กระตุกครับ
          ถ้า7300GSทำได้ 8400GS ก็ไม่ต้องพูดถึงครับ

Comment

งั้นไปซื้อกันเล้ย ^^ ขอบคุณคับสำหรับคำแนะนำ

Comment

Working...
            X