Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับเกมส์ ColinMcRae Rally 2005 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับเกมส์ ColinMcRae Rally 2005 ครับ

ภาพนี้ผมเล่นจากตัว Demo ครับ

ภาพนี้เล่นจากตัวเต็ม

ปัญหาคือ เวลาเล่นตัวเต็มแล้วทำไมไฟหน้ามันไม่ติดอะครับ ผมปรับสภาพแวดล้อมเหมือนกันครับ
    เปิด effect เต็มหมดแล้วครับ เครื่องผม Intel Core 2 Duo 2.66 GHz RAM 2 GB VGA Onboard Chipset Inet G33 384 MB

หลอดขาดป่าว...555 ล้อเล่นครับ ไม่รู้อ่ะ ไม่เคยเล่นภาคนี้ มันมีปุ่มเปิดไฟป่าวอ่ะ

Comment

Originally posted by armyman View Post
      หลอดขาดป่าว...555 ล้อเล่นครับ ไม่รู้อ่ะ ไม่เคยเล่นภาคนี้ มันมีปุ่มเปิดไฟป่าวอ่ะ
      ไม่มีครับ มันจะเปิดเองถ้าสภาพอากาศเป็นฝนตกหรือมืดครับ

Comment

เอ่อ เกมนี้การ์ดจอ ออนบอร์ดเล่นได้หรอครับ ไม่น่าเชื่อนะ ได้ยินว่าเกมนี้ต้องการสเปคสูงพอสมควรนะ

Comment

เล่นแล้วเครียดจัง..แรลลี่ รถไถลซ้ายทีขวาทีบังคับไม่ถนัด วิ่งตรง ๆ มันยังปัดเลยเลิกเล่นเลยแนว ๆ นี้

Comment

ผมว่าการ์ดจอไม่ถึงครับและเสียงกระตุกหรือเปล่า

Comment

มันเปนที่ไดรเวอร์ครับ ลองเปลี่ยนไดรเวอดูผมก็เคยเปนแต่เปลี่ยนละหาย

Comment

Working...
              X