Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ อยากเห็นวิธีเก็บสาย จัดสายไฟ สายลำโพงด้านหลังของทุกท่านหน่อยคับ ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ อยากเห็นวิธีเก็บสาย จัดสายไฟ สายลำโพงด้านหลังของทุกท่านหน่อยคับ ++

เอามาเป็นแนวทางหน่อยครับผม

โยนกองอย่างไร้เยื่อใย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ไม่โชว์สักหน่อยละ ท่านเรือ

Comment

สำหรับผม อย่าให้โดนพื้น เป็นพอครับ ^^

Comment

วางสายอย่าให้เป็นขด หรือมัดรวมกัน หรือ แตะกับสายอื่นๆ หรือพาดทับสายอื่นๆ
          วางให้***งจากอุปกรณ์ไฟฟ้า และใช้สายความยาวที่พอเหมาะ
          เสียงจะได้ดีขึ้น เพราะการกวนของสนามแม่เหล็กจะลดลง และความต้านทานภายในสายจะลดลงครับ

Comment

อ้าว มัดเป็นขดนี่ไม่ได้เหรอครับ ของผมมัดกับลวดซะแน่นเชียว เพื่อความสวยงาม

Comment

ของผมขอแค่ให้มันอยู่ด้านหลังเป็นพอ ไม่ให้มันโผล่ออกมา เรื่องระเบียบไม่ต้องพูดถึง

Comment

ผมทั้งมัดเป็นขด ทั้งวางกับพื้นเลยลำโพงเยอะจัด-*-

Comment

ขึ้นอยู่กับฉนวน สายลำโพงด้วยนะ เรื่องการรบกวน แต่ก็ไม่ควรนำไปขด หรือ มัด ไว้อยู่ดีครับ

พวกลำโพง 5.1 ผมร้อยเข้า wireway ทั้งชุดคอม กับชุดดูหนัง พวกนี้ผมไม่ได้ไปเน้นอะไรนักหนา แต่กับการฟังเพลง ต้องเรื่องมากหน่อย

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                    ขึ้นอยู่กับฉนวน สายลำโพงด้วยนะ เรื่องการรบกวน แต่ก็ไม่ควรนำไปขด หรือ มัด ไว้อยู่ดีครับ

พวกลำโพง 5.1 ผมร้อยเข้า wireway ทั้งชุดคอม กับชุดดูหนัง พวกนี้ผมไม่ได้ไปเน้นอะไรนักหนา แต่กับการฟังเพลง ต้องเรื่องมากหน่อย
                    wireway มันคืออะไรอ่ะคับ

Comment

ของผมไม่ได้ขด แต่มัดรวมกันไว้แฮะ

Comment

ต้องร้องอ๋อแน่ๆ อย่างน้อยในชีวิตต้องเดินสะดุด อย่างน้อย 1 ครั้ง

Comment

อ๋อ ไอ้นี่ๆที่เองเอาสายสอดเข้าไปวางตามพื้น - -"

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
                            ต้องร้องอ๋อแน่ๆ อย่างน้อยในชีวิตต้องเดินสะดุด อย่างน้อย 1 ครั้ง
                            55555 หลายครั้งเลยผมอ่ะ แถมบางทีเหยียบแตกอีกต่างหาก

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                              ท่านเทพก็ว่าไป................

Comment

Working...
                              X