Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600GT ปรับ Core และ Memory กันที่เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600GT ปรับ Core และ Memory กันที่เท่าไหร่ครับ

ตามหัวข้อครับ ปรับกันที่เท่าไหร่ที่คิดว่าเสถียร ครับ ใช้ sink เดิมๆหรือว่าเปลี่ยนเป็น sink อื่นครับขอคำแนะหน่อยครับ (ป.ล.ใช้ Riva Tuner ปรับกันรึป่าวครับหรือโปรแกมอื่น) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผม 700 พอครับ กลัว PSU ไม่ไหว

Comment

752/2200 แต่ต้องปรับพัดลมเป็น 100%

Comment

ซัก 750/1100 กะลังดีงับ....
        ปล่อยพัดลม auto ยังพอไหว แต่ต้องลองเทสดูก่อนเน้อ การ์ดแต่ละตัวความสามารถไม่เท่ากันหรอก

Comment

XFX ผมได้ที่ 770 / 2100 ง่ะ ไม่กล้าอัดมากกลัวเอ๋อ

Comment

แต่ล่ะคนอัดโหดจริงๆ
            Last edited by gobgab; 30 Mar 2008, 08:33:38.

Comment

^^^ ตามท่านว่า โหดกันจริง

Comment

Originally posted by Khow View Post
                752/2200 แต่ต้องปรับพัดลมเป็น 100%
                เดิมๆได้เท่าไหร่
                OC แล้วได้เท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                  เทสผ่าน ใช้ได้จริงรึป่าวครับ ไกลดีจริงๆ

Comment

Originally posted by ShutterV View Post
                    เทสผ่าน ใช้ได้จริงรึป่าวครับ ไกลดีจริงๆ
                    เคยเทสให้ดูแล้วครับใช้งานได้จริงแต่ FPS ในเกมเพิ่มมา 3-4 FPS เลยไม่รู้จะ OC ทำไม

Comment

เอ่อ ไม่ทราบว่าใช้โปรไรอัดกันครับ Riva อ่ะป่าว

ผมใช้ Riva มันไม่มี ช่อง Coremem มาให้อ่ะ มีแต่ Fan เลยไม่ได้อัดเลย -*-

ใช้ Riva Ver ไหนดีอ่ะคับ

ป.ล.ผมใช้ 174.53 นะ

Comment

แต่ละคนไปไกลจิงๆ ผมได้เท่านี้ ไม่กล้าอัดต่อ
                        (ใช้ ATITOOL เทสผ่านแค่ 700 เองอ่ะคับ เลย 700 ขึ้นไป ภาพแตก)
                        Attached Files

Comment

^
                          ^
                          ^
                          ข้างบนอัดกัน ซาดิส

Comment

อัดไกลมันก็ไม่ได้แรงขึ้นมากมายหรอกครับ 769/2200 (เพราะมันเป็น DDR เลยต้องคูณ2)
                            Last edited by Khow; 3 Jun 2010, 07:49:45.

Comment

ผมเปลี่ยนซิงค์แล้วลากได้เท่านี้อ่ะครับ

Comment

Working...
                              X