Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูสเปคให้หน่อยครับ ก่อนจะไปซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูสเปคให้หน่อยครับ ก่อนจะไปซื้อ

ช่วยดูสเปคให้หน่อยครับ ก่อนจะไปซื้อ
    CPU E4500
    BORD ASUS P5K
    RAM 2GB
    HARD DISK 25OGB
    VGA ASUS 8800GS
    ช่วยดูให้หน่อยครับว่าเป็นไงบ้าง งบแค่18000
    ควรเปลี่ยนตรงไหนบ้างครับบอกที

ก็ OK ดีครับ

Comment

Originally posted by angpao248 View Post
      CPU E4500
      BORD ASUS P5K
      RAM 2GB
      HARD DISK 25OGB
      VGA ASUS 8800GS
      ช่วยดูให้หน่อยครับว่าเป็นไงบ้าง งบแค่18000
      ควรเปลี่ยนตรงไหนบ้างครับบอกที
      การ์ดจอเปลี่ยนเป็น 9600GT ดีกว่าครับ

Comment

Working...
      X