Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมอยู่ดีดันอ่ะครับเป็นแต่ตอนเล่นเกมมือไหม่อาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมอยู่ดีดันอ่ะครับเป็นแต่ตอนเล่นเกมมือไหม่อาครับ

มันเกิดจากสาเหตุไรหรอครับใช้การ์ดจอGF9600GT 512 MB GDDR 3 การ์ดจอสติกเกอร์มันหลุดอะครับแต่หลุดไม่หมดนะครับบอกสาเหตุทีเกิดจากอะไรลืมบอกครับ PSU390Wนะครับเคสใสด้วย

ผิดครับมันดับ
    Last edited by SaKuRaYo; 29 Mar 2008, 19:01:35. Reason: บอกหนอยครับ

Comment

PSU น่าจะไม่พอนะ ไม่ก็ GPU CPU ร้อนเกิน

Comment

ขอบคุณคับลองให้คนอืนมาตอบก่อนเพิ่อความแน่ใจ

Comment

น่าจะไฟไม่พอ

Comment

ใช้ PSU ยี่ห้ออะไร สเปกมีอะไรบ้าง

บอกหน่อยจะได้เดาได้ถูกครับ

Comment

Working...
            X