Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีคำถามครับ เรื่อง Driver Audio ของ Wolfdale1333-D667

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีคำถามครับ เรื่อง Driver Audio ของ Wolfdale1333-D667

รบกวนด้วยครับ

ผมมีปัญหาเรื่องเกี่ยวกับ Audio ของ MainBoard ตัวนี้ครับ(เพิ่งซื้อมาเลย)
    ผมลง driver ไปแล้ว แต่ไม่มีเสียงครับ ไม่มีรูปลำโพงที่ icon tray ด้วยครับ
    ลองเข้าไปดูใน hardware device ก็เหมือนว่าลง driver แล้วครับ

ไม่รู้ว่ามีใครเจออย่างผมไหม แล้วแก้ยังไงดีครับ ผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ
    ผมใช้ window xp 32 bit

ขอบคุณคับ

ผมก็พึ่งซื้อมาเหมือนกันคับ Wolfdale1333-D667 แต่ยังไม่ประกอบเลย จะเป็นเหมือนกันป่าวนิ...
    ลองลง windows ที่มัน all ไดร์เวอร์ดูยังคับเช่น dark 6
    Last edited by goppys; 30 Mar 2008, 10:32:31.

Comment

อิอิ..เป็นเหมือนกันเลย ทำไงดีเนี่ย

Comment

xp บางตัวก็เจอ บางตัวก็ไม่เจอ ผมว่าหาซาวน์การ์ดมาเพิ่มดีก่า จะได้ชิวชิว

Comment

Originally posted by keid View Post
          xp บางตัวก็เจอ บางตัวก็ไม่เจอ ผมว่าหาซาวน์การ์ดมาเพิ่มดีก่า จะได้ชิวชิว
          แล้วคุณkeidลองใส่ซาวน์การ์ดยัง เป็นงัยมั้งมีเสียงป่าวคับ

Comment

สงสัยsoundพังชัว แหงะแหงะ

Comment

ใช้อยู่จ้ายังใช้ได้ดีนะจ๊ะ 55.....

Comment

Working...
              X